
Vinicius Penelas Manske
Tiền vệ ·
Cuiabá
Thông tin tiểu sử Vinicius Penelas Manske
Sinh ngày 04/04/2007, Vinicius Penelas Manske là tiền vệ và hiện thuộc Cuiabá. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Brazil. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 176 cm.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 4/4/2007 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- Chiều cao
- 176 cm
- CLB hiện tại
- Cuiabá
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Vinicius Penelas Manske
- Vinicius Penelas Manske hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Cuiabá là CLB hiện tại của Vinicius Penelas Manske, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Vinicius Penelas Manske bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Vinicius Penelas Manske 19 tuổi (sinh ngày 04/04/2007), cao 176 cm.
- Vinicius Penelas Manske mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Vinicius Penelas Manske mang quốc tịch Brazil.
Cập nhật lần cuối: 19:15 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.