
Vladimir Mendes
Hậu vệ ·
Botev Plovdiv
Vladimir Mendes đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Hợp đồng của Vladimir Mendes với Botev Plovdiv được ghi nhận đến 30/06/2029. Botev Plovdiv hiện thi đấu tại VĐQG Bulgaria theo dữ liệu mùa gần nhất. Ngày chuyển đến Botev Plovdiv trong hồ sơ là 01/07/2026.
- Câu lạc bộ
- Botev Plovdiv
- Giải đấu
- VĐQG Bulgaria
- Số áo
- 82
- Gia nhập
- 01/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Chỉ số mùa 26/27 của Vladimir Mendes
Mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria, Vladimir Mendes góp mặt 5 trận trong màu áo Botev Plovdiv. Mùa này anh bị phạt 2 thẻ vàng. Trung bình anh thi đấu 71 phút mỗi trận ở mùa này.
- 5 Trận
- 356 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 2 Thẻ vàng
Tiểu sử và thông tin cá nhân Vladimir Mendes
Ở tuổi 21, Vladimir Mendes đang là hậu vệ trong đội hình Botev Plovdiv. Hồ sơ ghi Vladimir Mendes chào đời ngày 15/06/2005, tức 21 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 175 cm.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 15/6/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Guinea-Bissau
- Chiều cao
- 175 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 82
- CLB hiện tại
- Botev Plovdiv
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Vladimir Mendes qua những trận gần nhất
Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, Vladimir Mendes tích luỹ 356 phút thi đấu. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 71 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 19-09 | FK Septemvri Sofia | 0–3 | 46 | 0/0 |
| 13-09 | Lokomotiv Plovdiv | 2–0 | 90 | 0/0 |
| 04-09 | Arda Kardzhali | 2–3 | 90 | 0/0 |
| 30-08 | Levski Sofia | 1–3 | 90 | 0/0 |
| 24-08 | Botev Vratsa | 1–0 | 40 | 0/0 |
Thống kê sự nghiệp Vladimir Mendes
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Vladimir Mendes là 26/27 tại Botev Plovdiv. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Botev Plovdiv.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Botev Plovdiv | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 |
| Botev Plovdiv | 26/27 | VĐQG Bulgaria | 9 | 310 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Vladimir Mendes qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Vladimir Mendes là ngày 01/07/2026, khi anh từ Benfica U23 chuyển tới Botev Plovdiv — năm anh bước sang tuổi 21. Ở Botev Plovdiv, dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria ghi nhận anh ra sân 5 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 9 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Botev Plovdiv. Trong đội hình Botev Plovdiv, anh mang áo số 82, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.
Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 26/27 ở Botev Plovdiv tại VĐQG Bulgaria, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 9 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 21 tuổi.
Các thương vụ chuyển nhượng của Vladimir Mendes
Dữ liệu chuyển nhượng của Vladimir Mendes gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2026 | Benfica U23 | Botev Plovdiv | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Vladimir Mendes
- Vladimir Mendes đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Botev Plovdiv là CLB hiện tại của Vladimir Mendes, mang áo số 82 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Vladimir Mendes bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Vladimir Mendes 21 tuổi (sinh ngày 15/06/2005), cao 175 cm.
- Vladimir Mendes ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria ghi nhận Vladimir Mendes có 0 bàn qua 5 trận.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Bulgaria · Lịch thi đấu Botev Plovdiv
Cập nhật lần cuối: 16:40 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.