
Yassine Laariadh
Hậu vệ ·
ES Zarzis
Các thương vụ chuyển nhượng của Yassine Laariadh
Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Yassine Laariadh, gần nhất là từ ES Zarzis sang CS de Msaken theo dạng cho mượn ngày 04/09/2025. Lượt liền trước trong hồ sơ: CS de Msaken trở lại ES Zarzis sau kỳ cho mượn ngày 30/06/2026.
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Yassine Laariadh, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Yassine Laariadh là ngày 04/09/2025, khi anh được ES Zarzis cho CS de Msaken mượn — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2026, khi anh trở lại ES Zarzis sau kỳ cho mượn ở CS de Msaken. Cộng các giải, hồ sơ ghi 11 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo ES Zarzis. Tại ES Zarzis, anh khoác áo số 3.
Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2024 ở ES Zarzis tại VĐQG Tunisia, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 5 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 20. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2025 tại VĐQG Tunisia ở ES Zarzis, với 6 lần, năm anh tròn 21 tuổi.
CLB hiện tại của Yassine Laariadh
Tại ES Zarzis, Yassine Laariadh mang áo số 3. Dữ liệu định giá anh khoảng 69 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
- Câu lạc bộ
- ES Zarzis
- Giải đấu
- VĐQG Tunisia
- Số áo
- 3
- Gia nhập
- 30/06/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Yassine Laariadh
Yassine Laariadh là hậu vệ mang quốc tịch Tunisia và đang thuộc biên chế ES Zarzis. Hồ sơ ghi Yassine Laariadh chào đời ngày 28/07/2004, tức 22 tuổi.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 28/7/2004 (22 tuổi)
- Quốc tịch
- Tunisia
- Chiều cao
- 189 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- ES Zarzis
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Hành trình sự nghiệp của Yassine Laariadh
Hồ sơ sự nghiệp của Yassine Laariadh trải qua ít nhất 2 mùa có số liệu. Riêng ES Zarzis chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Yassine Laariadh mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Yassine Laariadh
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 20-09 | Club Africain | 1–0 | Không vào sân | — |
| 16-09 | US Monastir | 1–2 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Yassine Laariadh
- Quốc tịch của Yassine Laariadh là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Yassine Laariadh là Tunisia.
- Yassine Laariadh đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Yassine Laariadh hiện khoác áo ES Zarzis, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Yassine Laariadh bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Yassine Laariadh 22 tuổi (sinh ngày 28/07/2004), cao 189 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Tunisia · Lịch thi đấu ES Zarzis
Cập nhật lần cuối: 15:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.