Zain Walker — Tiền đạo, Sittingbourne

Zain Walker

Tiền đạo cắm · Sittingbourne

Zain Walker — Sittingbourne

Zain Walker thuộc biên chế CLB nào?

Zain Walker đang khoác áo Sittingbourne ở vị trí tiền đạo, gia nhập ngày 01/07/2025.

Câu lạc bộ
Sittingbourne
Gia nhập
01/07/2025

Hồ sơ cầu thủ Zain Walker

Sinh ngày 18/01/2002, Zain Walker là tiền đạo và hiện thuộc Sittingbourne. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Anh. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 173 cm.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
18/1/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
173 cm
Chân thuận
Phải
CLB hiện tại
Sittingbourne

Sự nghiệp thi đấu của Zain Walker qua các mùa

Zain Walker có tên trong danh sách thi đấu của Bristol Rovers nhiều nhất, 23 lần theo dữ liệu từng mùa. Hồ sơ trải qua 2 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 20/21 ở Bristol Rovers.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
King's Lynn Town21/22National League Anh20000—
Bristol Rovers21/22Hạng Tư Anh1000—
Bristol Rovers20/21Hạng Ba Anh21370006,49
King's Lynn Town22/23FA Cup221006,40
Bristol Rovers—Carabao Cup1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Zain Walker: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Zain Walker sinh ngày 18/01/2002, mang quốc tịch Anh; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh từ Welling United FC chuyển tới Sittingbourne dưới dạng chuyển nhượng tự do.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2020, khi anh đầu quân cho Bristol Rovers, năm anh tròn 18 tuổi. Ở Bristol Rovers, dữ liệu ghi cho anh 23 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 20/21 tại Hạng Ba Anh cùng Bristol Rovers, năm anh bước sang tuổi 18. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 21 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 20/21 tại Hạng Ba Anh ở Bristol Rovers, với 21 lần, năm anh tròn 18 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 45 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Zain Walker từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Zain Walker gồm 12 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Bristol Rovers sang King's Lynn Town ngày 08/09/2021, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2020—Bristol RoversKhông công bố
8/9/2021Bristol RoversKing's Lynn TownKhông công bố
12/11/2021Bristol RoversChippenham TownCho mượn
12/12/2021Chippenham TownBristol RoversTrở lại sau cho mượn
19/1/2022Bristol RoversKing's Lynn TownKhông công bố
6/7/2023King's Lynn TownAldershot TownTự do
2/8/2023Aldershot TownBishop's StortfordCho mượn
1/1/2024Bishop's StortfordAldershot TownCho mượn
9/2/2024Aldershot TownBishop's StortfordCho mượn
31/5/2024Bishop's StortfordAldershot TownTrở lại sau cho mượn
1/7/2024Aldershot TownNo teamTự do
1/7/2025Welling United FCSittingbourneTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 22/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Zain Walker

Zain Walker bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Zain Walker 24 tuổi (sinh ngày 18/01/2002), cao 173 cm.
Zain Walker là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Zain Walker là Anh.
Zain Walker đang khoác áo đội bóng nào?
Sittingbourne là CLB hiện tại của Zain Walker, chơi ở vị trí tiền đạo.

Cập nhật lần cuối: 15:06 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.