
Abdullah Almogren
Tiền vệ tấn công ·
Al Faisaly
Lịch sử chuyển nhượng Abdullah Almogren
Giá trị chuyển nhượng của Abdullah Almogren được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 135 nghìn EUR khi đang ở Al Faisaly (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 9 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2015 | — | Al-Washm | Không công bố |
| 18/7/2018 | Al-Washm | Al Raed | Không công bố |
| 30/1/2022 | Al Raed | Al-Ahli | Không công bố |
| 7/9/2023 | Al-Ahli | Al-Fateh | 1,3 triệu EUR |
| 22/8/2024 | Al-Fateh | Damac FC | Cho mượn |
| 30/6/2025 | Damac FC | Al-Fateh | Trở lại sau cho mượn |
| 18/9/2025 | Al-Fateh | Al Faisaly | Cho mượn |
| 30/6/2026 | Al Faisaly | Al-Fateh | Cho mượn |
| 22/7/2026 | Al-Fateh | Al Faisaly | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Abdullah Almogren qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Abdullah Almogren là ngày 01/07/2015, khi anh đầu quân cho Al-Washm — năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Al Faisaly ngày 22/07/2026 từ Al-Fateh sau kỳ cho mượn. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út ghi nhận anh ra sân 2 trận. Tại Al Faisaly, anh khoác áo số 14 và có hợp đồng tới 30/06/2028.
Al Raed đón anh ngày 18/07/2018 từ Al-Washm. Ở đội này, hồ sơ ghi 8 bàn và 7 kiến tạo qua 87 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Al Raed tại VĐQG Ả Rập Xê Út ở mùa 18/19, năm anh tròn 22 tuổi. Trong mùa ấy anh có 1 bàn và 1 kiến tạo. Al-Fateh đón anh ngày 07/09/2023 từ Al-Ahli với phí 1,3 triệu EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 17 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Tính trên 5 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 9 bàn cùng 8 kiến tạo. Cùng quãng đó là 151 trận có tên trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 20/21 tại VĐQG Ả Rập Xê Út cùng Al Raed, với 6 bàn và 5 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 24 tuổi.
CLB hiện tại của Abdullah Almogren
Abdullah Almogren đang khoác áo Al Faisaly ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 22/07/2026. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2028.
- Câu lạc bộ
- Al Faisaly
- Giải đấu
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Số áo
- 14
- Gia nhập
- 22/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử và thông tin cá nhân Abdullah Almogren
Abdullah Almogren là tiền vệ người Ả Rập Xê Út 29 tuổi, hiện khoác áo Al Faisaly. Ràng buộc hợp đồng với Al Faisaly kéo dài đến 30/06/2028.
- Vị trí
- Tiền vệ tấn công
- Ngày sinh
- 26/11/1996 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Ả Rập Xê Út
- Chiều cao
- 173 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 14
- CLB hiện tại
- Al Faisaly
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Abdullah Almogren thi đấu ra sao mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út, Abdullah Almogren ra sân 2 trận, ghi 0 bàn. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng.
- 2 Trận
- 92 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,02 xG
- 0,01 xA
- 1 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,35 Điểm trung bình
Abdullah Almogren qua những trận gần nhất
Abdullah Almogren đã khoác áo những đội nào?
Abdullah Almogren có tên trong danh sách thi đấu của Al Raed nhiều nhất, 87 lần theo dữ liệu từng mùa. 58% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Al Raed.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Al Raed | 18/19 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 17 | 365 | 1 | 1 | 6,67 |
| Al Raed | 19/20 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 29 | 214 | 0 | 0 | 6,34 |
| Al Raed | 20/21 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 30 | 1847 | 6 | 5 | 6,94 |
| Al Raed | 2021 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 11 | 311 | 1 | 1 | 6,76 |
| Al-Ahli | 2021 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 12 | 325 | 1 | 1 | 6,74 |
| Al-Fateh | 23/24 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 17 | 367 | 0 | 0 | 6,49 |
| Al-Ahli | 23/24 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 3 | 9 | 0 | 0 | 6,50 |
| Damac FC | 24/25 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 30 | 143 | 0 | 0 | 6,56 |
| Al Faisaly | 26/27 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 2 | 92 | 0 | 0 | 6,35 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Abdullah Almogren
- Abdullah Almogren ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Abdullah Almogren ra sân 2 trận mùa 26/27 tại VĐQG Ả Rập Xê Út và ghi 0 bàn.
- Abdullah Almogren đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Abdullah Almogren hiện khoác áo Al Faisaly, mang áo số 14 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Abdullah Almogren bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Abdullah Almogren 29 tuổi (sinh ngày 26/11/1996), cao 173 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Ả Rập Xê Út · Lịch thi đấu Al Faisaly
Cập nhật lần cuối: 08:30 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.