Antonín Růsek — Tiền đạo, FK Jablonec

Antonín Růsek

Tiền đạo cắm · FK Jablonec

Antonín Růsek — FK Jablonec

Antonín Růsek chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Antonín Růsek rời SK Sigma Olomouc để tới FK Jablonec (18/07/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 8 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
18/7/2026SK Sigma OlomoucFK Jablonec620 nghìn EUR
1/7/2016FC Zbrojovka Brno U19FC Zbrojovka Brno BKhông công bố
1/1/2017FC Zbrojovka Brno BFC Zbrojovka BrnoKhông công bố
26/7/2017FC Zbrojovka Brno1 SC Znojmo FKKhông công bố
31/12/20171 SC Znojmo FKFC Zbrojovka BrnoKhông công bố
1/7/2021FC Zbrojovka BrnoSK Sigma Olomouc500 nghìn EUR
8/9/2025SK Sigma OlomoucFK JablonecCho mượn
31/12/2025FK JablonecSK Sigma OlomoucTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Antonín Růsek, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Antonín Růsek bắt đầu từ mùa 25/26 cùng SK Sigma Olomouc, năm anh bước sang tuổi 26. Anh đến FK Jablonec ngày 18/07/2026 từ SK Sigma Olomouc với phí 620 nghìn EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu ghi nhận anh có 2 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 lần có tên trong danh sách thi đấu cho FK Jablonec. Tại FK Jablonec, anh mang áo số 9 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2016, lúc anh rời FC Zbrojovka Brno U19 sang FC Zbrojovka Brno B, năm anh tròn 17 tuổi. Anh cập bến SK Sigma Olomouc ngày 01/07/2021 từ FC Zbrojovka Brno theo mức phí 500 nghìn EUR. Cộng mọi giải, anh có 6 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn tại đây. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 25/26 tại Cúp C3 Châu Âu cùng SK Sigma Olomouc, với 1 bàn. Đó là năm anh tròn 26 tuổi. Gộp 2 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 1 bàn. Số liệu đó đi kèm 12 trận nằm trong danh sách thi đấu.

CLB hiện tại của Antonín Růsek

Antonín Růsek đã ra sân 2 trận cho FK Jablonec ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu ghi nhận anh đến FK Jablonec ngày 18/07/2026.

Câu lạc bộ
FK Jablonec
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
9
Gia nhập
18/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Thông tin tiểu sử Antonín Růsek

Cao 187 cm, Antonín Růsek là tiền đạo người Séc của FK Jablonec. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền đạo cắm.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
22/3/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Séc
Chiều cao
187 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
9
CLB hiện tại
FK Jablonec
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Antonín Růsek mùa 26/27

2 trận mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu mang về cho Antonín Růsek 0 bàn sau 65 phút. Số thẻ trong mùa: 2 thẻ vàng.

  • 2 Trận
  • 65 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 2 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,65 Điểm trung bình

Phong độ Antonín Růsek các trận vừa qua

Ở 2 trận ra sân gần nhất, Antonín Růsek đạt điểm trung bình 6,65 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
27-08Rangers1–0560/06,9
20-08Rangers1–090/06,4
13-08RFS1–2Không vào sân——
06-08RFS2–0Không vào sân——
30-07NK Varaždin2–0Không vào sân——

Sự nghiệp thi đấu của Antonín Růsek qua các mùa

Các đội Antonín Růsek từng khoác áo theo dữ liệu gồm SK Sigma Olomouc, FK Jablonec. Tổng cộng anh ghi 1 bàn qua 12 lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
SK Sigma Olomouc25/26Cúp C2 Châu Âu2000—
SK Sigma Olomouc25/26Cúp C3 Châu Âu4319106,97
FK Jablonec26/27Cúp C3 Châu Âu665006,65
SK Sigma Olomouc2026Club Friendlies6000—
Czechia20/21UEFA Nations League19006,30
Czechia2022Giao hữu quốc tế29006,50

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Antonín Růsek

Antonín Růsek có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Dữ liệu mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu ghi nhận Antonín Růsek có 0 bàn qua 2 trận.
Antonín Růsek đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Antonín Růsek hiện khoác áo FK Jablonec, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Antonín Růsek bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Antonín Růsek 27 tuổi (sinh ngày 22/03/1999), cao 187 cm.

Cập nhật lần cuối: 16:27 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.