
Ayoub Ben Mcharek
Tiền vệ trung tâm ·
US Ben Guerdane
Lịch sử chuyển nhượng Ayoub Ben Mcharek
Dữ liệu chuyển nhượng của Ayoub Ben Mcharek gồm 9 lượt di chuyển được ghi nhận. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 235 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2017 | — | ES Zarzis | Tự do |
| 22/7/2018 | ES Zarzis | Club Africain | 100 nghìn EUR |
| 2/1/2020 | Club Africain | Haras El Hodoud | Không công bố |
| 31/10/2020 | Haras El Hodoud | Club Africain | Không công bố |
| 10/9/2021 | Club Africain | US Ben Guerdane | Cho mượn |
| 30/6/2022 | US Ben Guerdane | Club Africain | Cho mượn |
| 31/1/2023 | Club Africain | US Ben Guerdane | Trở lại sau cho mượn |
| 3/2/2025 | US Ben Guerdane | Al-Shorta | Cho mượn |
| 19/9/2025 | Al-Shorta | US Ben Guerdane | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Ayoub Ben Mcharek: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Câu chuyện sự nghiệp của Ayoub Ben Mcharek trong dữ liệu là chặng đường qua 2 câu lạc bộ, tới US Ben Guerdane ở chặng gần nhất. Ngày 19/09/2025, anh kết thúc kỳ cho mượn ở Al-Shorta để về US Ben Guerdane — chặng gần nhất trong hồ sơ. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 bàn qua 34 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo US Ben Guerdane. Trong đội hình US Ben Guerdane, anh mang áo số 10, có hợp đồng tới 30/06/2026.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2017, khi anh gia nhập ES Zarzis, năm anh bước sang tuổi 20. Ngày 22/07/2018, anh từ ES Zarzis chuyển tới Club Africain, phí 100 nghìn EUR. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 5 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Club Africain. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 2024 tại VĐQG Tunisia cùng US Ben Guerdane, khi anh ghi 1 bàn, năm anh tròn 27 tuổi. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 2 bàn. Anh có 39 trận nằm trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2025 tại VĐQG Tunisia ở US Ben Guerdane là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 bàn. Khi đó là năm anh tròn 28 tuổi.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Ayoub Ben Mcharek
Ayoub Ben Mcharek thuộc biên chế US Ben Guerdane, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 235 nghìn EUR (ước tính). Số áo hiện tại là 10.
- Câu lạc bộ
- US Ben Guerdane
- Số áo
- 10
- Gia nhập
- 19/09/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Ayoub Ben Mcharek: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Ayoub Ben Mcharek thi đấu ở vị trí tiền vệ trung tâm, là cầu thủ người Tunisia của US Ben Guerdane. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 27/9/1997 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Tunisia
- Chiều cao
- 185 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 10
- CLB hiện tại
- US Ben Guerdane
- Hợp đồng đến
- 30/6/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Ayoub Ben Mcharek theo mùa
Hồ sơ sự nghiệp của Ayoub Ben Mcharek trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Club Africain | 18/19 | CAF Champions League | 5 | 70 | 0 | 0 | 6,15 |
| US Ben Guerdane | 2024 | VĐQG Tunisia | 15 | 1091 | 1 | 0 | — |
| US Ben Guerdane | 2025 | VĐQG Tunisia | 19 | 342 | 1 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Ayoub Ben Mcharek
- Ayoub Ben Mcharek mang quốc tịch nào?
- Ayoub Ben Mcharek có quốc tịch Tunisia theo hồ sơ.
- Ayoub Ben Mcharek hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Ayoub Ben Mcharek đang thuộc biên chế US Ben Guerdane, mang áo số 10 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Ayoub Ben Mcharek bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Ayoub Ben Mcharek 28 tuổi (sinh ngày 27/09/1997), cao 185 cm.
Cập nhật lần cuối: 01:50 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.