Belal Halbouni — Hậu vệ, Vancouver Whitecaps

Belal Halbouni

Trung vệ · Vancouver Whitecaps

Chấn thương: Knee Injury · Dự kiến trở lại: 28/9/2026

Belal Halbouni — Vancouver Whitecaps

Belal Halbouni đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 26, Belal Halbouni là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Vancouver Whitecaps. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 290 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Ngày chuyển đến Vancouver Whitecaps trong hồ sơ là 05/02/2024.

Câu lạc bộ
Vancouver Whitecaps
Số áo
12
Gia nhập
05/02/2024
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Belal Halbouni

Ở tuổi 26, Belal Halbouni đang là hậu vệ trong đội hình Vancouver Whitecaps. Ở Vancouver Whitecaps, anh khoác áo số 12. Ràng buộc hợp đồng với Vancouver Whitecaps kéo dài đến 30/06/2027.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
30/12/1999 (26 tuổi)
Quốc tịch
Syria
Chiều cao
188 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
12
CLB hiện tại
Vancouver Whitecaps
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp thi đấu của Belal Halbouni qua các mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Belal Halbouni có tên trong danh sách thi đấu 54 lần cho 2 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 2024 ở Vancouver Whitecaps. 98% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Vancouver Whitecaps.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Vancouver Whitecaps2024Nhà nghề Mỹ MLS21179006,67
Vancouver Whitecaps2025Nhà nghề Mỹ MLS32956006,89
1. FC Magdeburg—DFB Pokal1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Belal Halbouni qua từng mùa

Belal Halbouni sinh ngày 30/12/1999, mang quốc tịch Syria; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Ngày 05/02/2024, anh từ 1. FC Magdeburg chuyển tới Vancouver Whitecaps — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 53 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Vancouver Whitecaps. Hồ sơ hiện tại ở Vancouver Whitecaps ghi anh mang áo số 12 và có hợp đồng tới 30/06/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 30/11/2018, khi anh gia nhập FC London, năm anh bước sang tuổi 19. Ngày 01/07/2022, anh rời SV Werder Bremen II U23 sang 1. FC Magdeburg dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 1 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo 1. FC Magdeburg. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2024 tại Nhà nghề Mỹ MLS cùng Vancouver Whitecaps, năm anh tròn 25 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 21 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2025 tại Nhà nghề Mỹ MLS cùng Vancouver Whitecaps, với 32 lần, năm anh tròn 26 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 54 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Lịch sử chuyển nhượng Belal Halbouni

Giá trị chuyển nhượng của Belal Halbouni được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 290 nghìn EUR khi đang ở Vancouver Whitecaps (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 4 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2018FC London—Không công bố
30/11/2018—FC LondonKhông công bố
1/7/2022SV Werder Bremen II U231. FC MagdeburgTự do
5/2/20241. FC MagdeburgVancouver WhitecapsKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Belal Halbouni

Belal Halbouni bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Belal Halbouni 26 tuổi (sinh ngày 30/12/1999), cao 188 cm.
Belal Halbouni mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Belal Halbouni mang quốc tịch Syria.
Belal Halbouni đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Belal Halbouni đang thuộc biên chế Vancouver Whitecaps, mang áo số 12 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 20:10 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.