Caio Araújo — Tiền vệ, SJK

Caio Araújo

Tiền vệ · SJK

Caio Araújo — SJK

Thông tin tiểu sử Caio Araújo

Cao 175 cm, Caio Araújo là tiền vệ người Brazil của SJK. Caio Araújo chào đời 09/06/2005 và nay 21 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 175 cm.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
9/6/2005 (21 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
175 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
42
CLB hiện tại
SJK
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Câu chuyện sự nghiệp Caio Araújo qua từng mùa

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Caio Araújo thuộc biên chế SJK, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2026 ở SJK tại VĐQG Phần Lan, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 22 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 21. Hồ sơ ghi cho anh 1 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Grêmio.

Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 26 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng. Chặng hiện tại gắn với SJK, nơi anh đến ngày 31/03/2026 từ Santos U20 dưới dạng tự do. Ở mùa 2026 tại VĐQG Phần Lan, anh có 4 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 25 trận nằm trong danh sách thi đấu cho SJK. Trong đội hình SJK, anh khoác áo số 42, có hợp đồng tới 31/12/2027.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Caio Araújo

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Caio Araújo gia nhập SJK ngày 31/03/2026. Trong đội, anh nhận áo số 42. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 94 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
SJK
Giải đấu
VĐQG Phần Lan
Số áo
42
Gia nhập
31/03/2026
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 2026 của Caio Araújo

Sau 4 trận mùa 2026 tại VĐQG Phần Lan, Caio Araújo đóng góp 0 bàn. Số thẻ trong mùa: 3 thẻ vàng. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,85.

  • 4 Trận
  • 198 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,11 xG
  • 0,19 xA
  • 1 Sút
  • 2 Đường chuyền quyết định
  • 3 Thẻ vàng
  • 6,85 Điểm trung bình

Caio Araújo đã khoác áo những đội nào?

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Caio Araújo có tên trong danh sách thi đấu 26 lần cho 2 đội bóng. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2026 cùng SJK. 96% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở SJK.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Grêmio—Copa Libertadores1000—
SJK2026VĐQG Phần Lan22198006,85
SJK2026Suomen Cup3000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Các thương vụ chuyển nhượng của Caio Araújo

Dữ liệu chuyển nhượng của Caio Araújo gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận. Hồ sơ định giá anh khoảng 94 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
31/3/2026Santos U20SJKTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Caio Araújo

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
18-09IFK Mariehamn2–1Không vào sân—
12-09FF Jaro1–1Không vào sân—
08-09Turun Palloseura0–0Không vào sân—
31-08AC Oulu0–0Không vào sân—
21-08FC Lahti1–2Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Caio Araújo

Caio Araújo ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Caio Araújo ra sân 4 trận mùa 2026 tại VĐQG Phần Lan và ghi 0 bàn.
Caio Araújo hiện thuộc biên chế CLB nào?
SJK là CLB hiện tại của Caio Araújo, mang áo số 42 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Caio Araújo bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Caio Araújo 21 tuổi (sinh ngày 09/06/2005), cao 175 cm.

Cập nhật lần cuối: 03:05 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.