
César Blackman
Hậu vệ phải ·
ŠK Slovan Bratislava
César Blackman đang chơi cho câu lạc bộ nào?
César Blackman đang khoác áo ŠK Slovan Bratislava ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 01/07/2023. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2028. Số áo hiện tại là 28.
- Câu lạc bộ
- ŠK Slovan Bratislava
- Giải đấu
- Cúp C1 Châu Âu
- Số áo
- 28
- Gia nhập
- 01/07/2023
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 2,6 triệu EUR (ước tính)
Chỉ số mùa 26/27 của César Blackman
Mùa 26/27 tại Cúp C1 Châu Âu, César Blackman góp mặt 3 trận trong màu áo ŠK Slovan Bratislava. Trung bình anh thi đấu 100 phút mỗi trận ở mùa này. Anh nhận 3 thẻ vàng trong mùa.
- 3 Trận
- 299 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,00 xA
- 1 Sút
- 3 Đường chuyền quyết định
- 3 Thẻ vàng
- 6,07 Điểm trung bình
Tiểu sử và thông tin cá nhân César Blackman
César Blackman mang áo số 28 của ŠK Slovan Bratislava và chơi ở vị trí hậu vệ. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 174 cm. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2028.
- Vị trí
- Hậu vệ phải
- Ngày sinh
- 2/4/1998 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Panama
- Chiều cao
- 174 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 28
- CLB hiện tại
- ŠK Slovan Bratislava
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 2,6 triệu EUR (ước tính)
César Blackman thi đấu thế nào gần đây?
Trong 3 trận ra sân gần nhất, César Blackman thi đấu tổng cộng 299 phút. Điểm trung bình của quãng này là 6,07.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 09-09 | Paris Saint-Germain | 6–1 | 90 | 0/0 | 4,4 |
| 26-08 | NK Celje | 1–1 | 119 | 0/0 | 7,2 |
| 19-08 | NK Celje | 1–1 | 90 | 0/0 | 6,6 |
| 11-08 | Mjällby AIF | 2–0 | Không vào sân | — | — |
| 04-08 | Mjällby AIF | 1–2 | Không vào sân | — | — |
Hành trình sự nghiệp của César Blackman
Các đội César Blackman từng khoác áo theo dữ liệu gồm DAC 1904, ŠK Slovan Bratislava. Số liệu từng mùa cộng dồn: 3 bàn, 59 lần có tên trong danh sách. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 19/20 tại DAC 1904.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DAC 1904 | 19/20 | Cúp C2 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| DAC 1904 | 20/21 | Cúp C2 Châu Âu | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| ŠK Slovan Bratislava | 23/24 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| ŠK Slovan Bratislava | 25/26 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| ŠK Slovan Bratislava | 25/26 | Cúp C1 Châu Âu | 4 | 90 | 0 | 0 | 6,40 |
| ŠK Slovan Bratislava | 24/25 | Cúp C1 Châu Âu | 15 | 899 | 1 | 1 | 6,65 |
| ŠK Slovan Bratislava | 23/24 | Cúp C1 Châu Âu | 3 | 10 | 0 | 0 | 6,70 |
| Panama | 2026 | World Cup 2026 | 3 | 178 | 0 | 0 | 6,50 |
| DAC 1904 | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
| ŠK Slovan Bratislava | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 7 | 628 | 1 | 0 | 7,04 |
| ŠK Slovan Bratislava | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 520 | 1 | 0 | 7,03 |
| ŠK Slovan Bratislava | 2026 | Club Friendlies | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Panama | — | World Cup Qualification CONCACAF | 15 | 94 | 0 | 0 | 6,47 |
| Panama | 2025 | World Cup Qualification CONCACAF | 10 | 282 | 0 | 0 | 7,00 |
| Panama | 2019 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Panama | 2022 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Panama | 2023 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Panama | 2024 | Giao hữu quốc tế | 4 | 100 | 0 | 0 | 6,55 |
| Panama | 2026 | Giao hữu quốc tế | 5 | 176 | 0 | 0 | 6,23 |
| Panama | 2024 | Copa America 2024 | 4 | 195 | 1 | 0 | 6,87 |
| Panama | 19/20 | CONCACAF Nations League | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Panama | 22/23 | CONCACAF Nations League | 6 | 348 | 0 | 0 | 6,83 |
| Panama | 23/24 | CONCACAF Nations League | 8 | 251 | 0 | 0 | 7,04 |
| Panama | 24/25 | CONCACAF Nations League | 4 | 346 | 1 | 0 | 7,25 |
| Panama | — | CONCACAF Gold Cup 2025 | 3 | 105 | 0 | 1 | 6,70 |
| Panama | 2025 | CONCACAF Gold Cup 2025 | 4 | 90 | 0 | 0 | 7,10 |
| ŠK Slovan Bratislava | 26/27 | Cúp C1 Châu Âu | 7 | 299 | 0 | 0 | 6,07 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp César Blackman
Ngoài ŠK Slovan Bratislava, CLB hiện tại, hồ sơ của César Blackman còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại gắn với ŠK Slovan Bratislava, nơi anh đến ngày 01/07/2023 từ DAC 1904 theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở mùa 26/27 tại Cúp C1 Châu Âu, anh có 3 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 46 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 3 bàn và 1 kiến tạo cho ŠK Slovan Bratislava. Trong đội hình ŠK Slovan Bratislava, anh mang áo số 28, có hợp đồng tới 30/06/2028.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 06/09/2017, khi anh chuyển từ CD Universitario sang DAC 1904, năm anh tròn 19 tuổi. Ở DAC 1904, dữ liệu ghi cho anh 13 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Số liệu ở đội này trải từ mùa 19/20 đến mùa 22/23. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về DAC 1904 tại Cúp C2 Châu Âu ở mùa 19/20, năm anh tròn 21 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 4 lần. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 3 bàn cùng 1 kiến tạo. Cùng quãng đó là 59 trận nằm trong danh sách thi đấu. Bên cạnh các CLB, anh có 72 trận cho Panama, kèm 2 bàn, trong các giải đấu có trong dữ liệu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 24/25 tại Cúp C1 Châu Âu ở ŠK Slovan Bratislava là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 bàn và 1 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 26 tuổi. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 23/24 tại Cúp C3 Châu Âu cùng ŠK Slovan Bratislava, khi anh ghi 1 bàn, năm anh tròn 25 tuổi.
Các thương vụ chuyển nhượng của César Blackman
César Blackman gia nhập DAC 1904 theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 06/09/2017. Hồ sơ định giá anh khoảng 2,6 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 6/9/2017 | CD Universitario | DAC 1904 | Không công bố |
| 1/7/2023 | DAC 1904 | ŠK Slovan Bratislava | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
César Blackman khoác áo đội tuyển nào?
César Blackman ghi 2 bàn sau 72 trận cho Panama, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu.
Panama 72 trận 2 bàn Lần gần nhất: 27/6/2026
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Câu hỏi thường gặp về César Blackman
- César Blackman bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, César Blackman 28 tuổi (sinh ngày 02/04/1998), cao 174 cm.
- César Blackman ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Ở mùa 26/27 tại Cúp C1 Châu Âu, César Blackman ghi 0 bàn sau 3 trận.
- César Blackman đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, César Blackman đang thuộc biên chế ŠK Slovan Bratislava, mang áo số 28 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C1 Châu Âu · Lịch thi đấu ŠK Slovan Bratislava
Cập nhật lần cuối: 05:45 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.