Charlie Lennon — Tiền vệ, Yeovil Town

Charlie Lennon

Tiền vệ · Yeovil Town

Charlie Lennon — Yeovil Town

CLB hiện tại của Charlie Lennon

Tại Yeovil Town, Charlie Lennon mang áo số 20, hợp đồng ghi nhận đến 03/01/2027. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 73 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở National League Anh.

Câu lạc bộ
Yeovil Town
Giải đấu
National League Anh
Số áo
20
Gia nhập
05/08/2026
Hợp đồng đến
3/1/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử Charlie Lennon

Charlie Lennon thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Anh của Yeovil Town. Charlie Lennon chào đời 09/04/2006 và nay 20 tuổi. Anh mang áo số 20 tại Yeovil Town.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
9/4/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Số áo
20
CLB hiện tại
Yeovil Town
Hợp đồng đến
3/1/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp thi đấu của Charlie Lennon qua các mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Charlie Lennon là 23/24 tại Middlesbrough. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 1 bàn và 27 trận có tên trong danh sách thi đấu. 56% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Barnsley.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Middlesbrough24/25Hạng Nhất Anh1000—
Middlesbrough23/24Hạng Nhất Anh416006,40
Yeovil Town26/27National League Anh7000—
Barnsley25/26Hạng Ba Anh1564106,63
Barnsley2026Club Friendlies1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Charlie Lennon, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Câu chuyện sự nghiệp của Charlie Lennon trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới Yeovil Town ở chặng gần nhất. Ngày 05/08/2026, anh rời Barnsley sang Yeovil Town theo dạng cho mượn — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 7 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Yeovil Town. Trong đội hình Yeovil Town, anh khoác áo số 20, có hợp đồng được ghi nhận đến 03/01/2027.

Quãng ở Middlesbrough được ghi bằng 5 lần có tên trong danh sách thi đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 23/24 đến 24/25. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Middlesbrough tại Hạng Nhất Anh ở mùa 23/24, năm anh tròn 17 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 4 lần. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 29/08/2025, lúc anh rời Middlesbrough U21 sang Darlington, năm anh tròn 19 tuổi. Barnsley đón anh ngày 17/01/2026 từ Middlesbrough U21. Ở đội này, hồ sơ ghi 15 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn trên mọi giải. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 1 bàn qua 3 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 27 lần có tên trong danh sách thi đấu. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 25/26 tại Hạng Ba Anh trong màu áo Barnsley, khi anh có 1 bàn. Mùa ấy là năm anh tròn 19 tuổi.

Charlie Lennon từng chuyển tới đâu?

Charlie Lennon gia nhập Middlesbrough U21 theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 16/01/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Barnsley sang Yeovil Town theo dạng cho mượn ngày 05/08/2026.

NgàyTừĐếnPhí
16/1/2026DarlingtonMiddlesbrough U21Không công bố
5/8/2026BarnsleyYeovil TownCho mượn
3/1/2027Yeovil TownBarnsleyTrở lại sau cho mượn
29/8/2025Middlesbrough U21DarlingtonKhông công bố
17/1/2026Middlesbrough U21BarnsleyKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Charlie Lennon mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Charlie Lennon

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
18-09Solihull Moors4–1Không vào sân—
15-09Aldershot Town1–1Không vào sân—
12-09AFC Fylde1–4Không vào sân—
05-09Southend United3–2Không vào sân—
31-08Tamworth3–2Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Charlie Lennon

Charlie Lennon bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Charlie Lennon 20 tuổi (sinh ngày 09/04/2006).
Charlie Lennon là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Charlie Lennon mang quốc tịch Anh.
Charlie Lennon đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Charlie Lennon hiện khoác áo Yeovil Town, mang áo số 20 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 01:20 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.