Chidiebube Duru — Hậu vệ, Sønderjyske Fodbold

Chidiebube Duru

Hậu vệ · Sønderjyske Fodbold

Chidiebube Duru — Sønderjyske Fodbold

Câu lạc bộ và hợp đồng của Chidiebube Duru

Chidiebube Duru đang khoác áo Sønderjyske Fodbold ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 03/09/2024. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Đan Mạch. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027.

Câu lạc bộ
Sønderjyske Fodbold
Giải đấu
VĐQG Đan Mạch
Số áo
23
Gia nhập
03/09/2024
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Chidiebube Duru mùa 26/27

Thống kê mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch của Chidiebube Duru: 9 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Anh được chấm trung bình 6,60 điểm mỗi trận. Thời lượng trung bình mỗi trận là 83 phút.

  • 9 Trận
  • 751 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,40 xG
  • 0,36 xA
  • 5 Sút
  • 6 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,60 Điểm trung bình

Chidiebube Duru: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Chidiebube Duru là hậu vệ người Nigeria 27 tuổi, hiện khoác áo Sønderjyske Fodbold. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 179 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: trái.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
31/7/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Nigeria
Chiều cao
179 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
23
CLB hiện tại
Sønderjyske Fodbold
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Chidiebube Duru qua những trận gần nhất

Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, Chidiebube Duru tích luỹ 403 phút thi đấu. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 81 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Randers FC4–2390/06,2
13-09Lyngby1–1900/06,3
06-09AC Horsens2–5940/06,3
31-08FC København3–1900/06,6
23-08FC Nordsjælland0–3900/06,7

Sự nghiệp Chidiebube Duru theo mùa

Các đội Chidiebube Duru từng khoác áo theo dữ liệu gồm Sønderjyske Fodbold, Lobi Stars. Số liệu từng mùa cộng dồn: 1 bàn, 66 lần có tên trong danh sách. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 18/19 tại Lobi Stars.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Sønderjyske Fodbold24/25VĐQG Đan Mạch241248106,78
Sønderjyske Fodbold25/26VĐQG Đan Mạch301081006,49
Sønderjyske Fodbold26/27VĐQG Đan Mạch8712006,65
Sønderjyske Fodbold2026Club Friendlies4000—
Lobi Stars18/19CAF Champions League4360007,12
Nigeria2022Giao hữu quốc tế2000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Chidiebube Duru, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Chidiebube Duru bắt đầu từ mùa 18/19 cùng Lobi Stars, năm anh tròn 19 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Sønderjyske Fodbold bắt đầu ngày 03/09/2024, khi anh đến từ No team theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch, anh có 9 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 1 bàn qua 62 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Sønderjyske Fodbold. Tại Sønderjyske Fodbold, anh mang áo số 23 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 13/03/2016, khi anh gia nhập Lobi Stars, năm anh tròn 17 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 4 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Lobi Stars. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 18/19. Ở cấp đội tuyển, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu, anh có 2 trận trong màu áo Nigeria. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 24/25 tại VĐQG Đan Mạch trong màu áo Sønderjyske Fodbold, khi anh có 1 bàn. Mùa ấy là năm anh tròn 25 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 1 bàn qua 2 đội bóng. Ở các CLB đó, anh có 66 lần có tên trong danh sách thi đấu.

Các thương vụ chuyển nhượng của Chidiebube Duru

Giá trị chuyển nhượng của Chidiebube Duru được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 330 nghìn EUR khi đang ở Sønderjyske Fodbold (ước tính, không phải giá giao dịch). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Lobi Stars sang Rivers United ngày 16/08/2021, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
13/3/2016—Lobi StarsKhông công bố
16/8/2021Lobi StarsRivers UnitedTự do
31/8/2023Rivers UnitedNo teamKhông công bố
3/9/2024No teamSønderjyske FodboldTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp quốc tế của Chidiebube Duru

Ở các giải được dữ liệu theo dõi, Chidiebube Duru có 2 trận trong màu áo Nigeria.

Nigeria 2 trận 0 bàn Lần gần nhất: 17/11/2022

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Câu hỏi thường gặp về Chidiebube Duru

Thành tích ghi bàn của Chidiebube Duru mùa 26/27 ra sao?
Ở mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch, Chidiebube Duru ghi 0 bàn sau 9 trận.
Chidiebube Duru hiện thuộc biên chế CLB nào?
Sønderjyske Fodbold là CLB hiện tại của Chidiebube Duru, mang áo số 23 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Chidiebube Duru bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Chidiebube Duru 27 tuổi (sinh ngày 31/07/1999), cao 179 cm.

Cập nhật lần cuối: 14:26 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.