
Damien Loppy
Tiền vệ ·
União de Leiria
Chuyển nhượng và giá trị của Damien Loppy
Damien Loppy gia nhập Le Havre 2 theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2017. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Le Havre 2 sang FC Rouen ngày 14/01/2018, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2017 | ESM Gonfreville | Le Havre 2 | Tự do |
| 14/1/2018 | Le Havre 2 | FC Rouen | Tự do |
| 1/7/2018 | FC Rouen | Quevilly - Rouen Métropole 2 | Tự do |
| 1/7/2020 | Quevilly - Rouen Métropole 2 | Grand-Quevilly FC | Tự do |
| 30/1/2023 | Grand-Quevilly FC | FC Rouen | Tự do |
| 1/7/2024 | FC Rouen | Vizela | Tự do |
| 4/9/2026 | Vizela | União de Leiria | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Damien Loppy, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ngoài União de Leiria, CLB hiện tại, hồ sơ của Damien Loppy còn ghi số liệu ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 04/09/2026, khi anh từ Vizela chuyển tới União de Leiria. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 trận có tên trong danh sách thi đấu cho União de Leiria. Hồ sơ hiện tại ở União de Leiria ghi anh mang áo số 29 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2017, lúc anh chuyển từ ESM Gonfreville sang Le Havre 2 theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 20. FC Rouen đón anh ngày 14/01/2018 từ Le Havre 2 dưới dạng tự do. Ở đội này, hồ sơ ghi 4 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn cùng 1 kiến tạo trên mọi giải. Anh cập bến Vizela ngày 01/07/2024 từ FC Rouen dưới dạng tự do. Cộng mọi giải, anh có 71 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 2 bàn và 8 kiến tạo tại đây. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Vizela tại VĐQG Bồ Đào Nha ở mùa 24/25, năm anh bước sang tuổi 27. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2025 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha ở Vizela là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 bàn và 4 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 28. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 3 bàn cùng 9 kiến tạo. Cùng quãng đó là 76 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Damien Loppy đang khoác áo đội nào?
Damien Loppy thi đấu cho União de Leiria tại Hạng Hai Bồ Đào Nha theo dữ liệu mùa gần nhất. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 370 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- União de Leiria
- Giải đấu
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Số áo
- 29
- Gia nhập
- 04/09/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Damien Loppy
Damien Loppy là tiền vệ mang quốc tịch Pháp và đang thuộc biên chế União de Leiria. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2027.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 18/9/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Pháp
- Chiều cao
- 191 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 29
- CLB hiện tại
- União de Leiria
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Damien Loppy
Các đội Damien Loppy từng khoác áo theo dữ liệu gồm Vizela, União de Leiria, FC Rouen. 93% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Vizela.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Vizela | 24/25 | VĐQG Bồ Đào Nha | 2 | 177 | 0 | 0 | 6,65 |
| Vizela | 2024 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 32 | 1925 | 1 | 4 | 6,93 |
| Vizela | 2025 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 33 | 1514 | 1 | 4 | 6,66 |
| União de Leiria | 2026 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Vizela | 2026 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Rouen | — | Coupe de France | 4 | 325 | 1 | 1 | 7,15 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Damien Loppy mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Damien Loppy
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 13-09 | Amarante FC | 2–2 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Damien Loppy
- Damien Loppy hiện thuộc biên chế CLB nào?
- União de Leiria là CLB hiện tại của Damien Loppy, mang áo số 29 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Damien Loppy bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Damien Loppy 29 tuổi (sinh ngày 18/09/1997), cao 191 cm.
- Quốc tịch của Damien Loppy là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Damien Loppy mang quốc tịch Pháp.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Bồ Đào Nha · Lịch thi đấu União de Leiria
Cập nhật lần cuối: 14:31 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.