
Erwin Koffi
Hậu vệ ·
Guingamp
CLB hiện tại của Erwin Koffi
Ở tuổi 31, Erwin Koffi là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Guingamp. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 390 nghìn EUR (không phải giá giao dịch). Guingamp hiện thi đấu tại Hạng Hai Pháp theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Guingamp
- Giải đấu
- Hạng Hai Pháp
- Số áo
- 2
- Gia nhập
- 01/07/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Chỉ số mùa 2026 của Erwin Koffi
7 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp mang về cho Erwin Koffi 1 bàn sau 517 phút. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,53.
- 7 Trận
- 517 Phút
- 1 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 4 Sút
- 6 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,53 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ Erwin Koffi
Erwin Koffi là hậu vệ mang quốc tịch Pháp và đang thuộc biên chế Guingamp. Hồ sơ ghi chân thuận: phải. Anh mang áo số 2 tại Guingamp.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 10/1/1995 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Pháp
- Chiều cao
- 178 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 2
- CLB hiện tại
- Guingamp
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Phong độ Erwin Koffi các trận vừa qua
Ở 5 trận ra sân gần nhất, Erwin Koffi đạt điểm trung bình 6,50 theo dữ liệu chấm điểm từng trận. Tổng cộng anh ghi 1 bàn và 1 kiến tạo trong quãng này.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Red Star FC | 1–3 | 90 | 1/0 | 6,9 |
| 12-09 | Annecy FC | 2–1 | 90 | 0/0 | 6,2 |
| 05-09 | Stade de Reims | 2–2 | 90 | 0/1 | 7,0 |
| 29-08 | Nantes | 3–3 | 22 | 0/0 | 6,2 |
| 21-08 | Sochaux | 1–0 | 45 | 0/0 | 6,2 |
Sự nghiệp thi đấu của Erwin Koffi qua các mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Erwin Koffi có tên trong danh sách thi đấu 198 lần cho 5 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 7 bàn, 198 lần có tên trong danh sách. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2015 cùng Lorient.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Anorthosis Famagusta | 18/19 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lorient | 2016 | Ligue 1 | 34 | 998 | 0 | 1 | 6,71 |
| Lorient | 2015 | Ligue 1 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,20 |
| Lorient | 2017 | Hạng Hai Pháp | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Pau FC | 2020 | Hạng Hai Pháp | 37 | 2676 | 1 | 1 | 6,95 |
| Pau FC | 2021 | Hạng Hai Pháp | 35 | 3150 | 4 | 3 | 6,96 |
| Pau FC | 2022 | Hạng Hai Pháp | 38 | 3356 | 1 | 3 | 6,70 |
| Guingamp | 2025 | Hạng Hai Pháp | 31 | 1374 | 0 | 1 | 6,64 |
| Guingamp | 2026 | Hạng Hai Pháp | 7 | 517 | 1 | 1 | 6,53 |
| Neftçi PFK | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 135 | 0 | 0 | 6,15 |
| Guingamp | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lorient | — | Coupe de France | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Pau FC | — | Coupe de France | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Pau FC | — | Coupe de France | 2 | 180 | 0 | 1 | 6,70 |
| Guingamp | 25/26 | Coupe de France | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,70 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Erwin Koffi: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Erwin Koffi thuộc biên chế Guingamp, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 4 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại gắn với Guingamp, nơi anh đến ngày 01/07/2025 từ Neftçi PFK dưới dạng tự do. Ở mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp, anh có 7 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 bàn cùng 2 kiến tạo qua 39 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Guingamp. Hồ sơ hiện tại ở Guingamp ghi anh mang áo số 2 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2014, lúc anh chuyển từ Chateauroux U19 sang LB Châteauroux 2, năm anh bước sang tuổi 19. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Lorient tại Ligue 1 ở mùa 2015, năm anh tròn 20 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Lorient đón anh ngày 13/09/2016 từ FC Lorient B. Ở đội này, hồ sơ ghi 40 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 kiến tạo trên mọi giải. Pau FC đón anh ngày 01/07/2020 từ Olympiakos Nicosia. Ở đội này, hồ sơ ghi 6 bàn và 8 kiến tạo sau 113 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2021 tại Hạng Hai Pháp trong màu áo Pau FC, khi anh có 4 bàn cùng 3 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 26. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 2020 tại Hạng Hai Pháp ở Pau FC, với 1 bàn. Gộp 5 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 7 bàn và 11 kiến tạo. Tổng cộng anh có 198 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Lịch sử chuyển nhượng Erwin Koffi
Hồ sơ ghi nhận 9 lần chuyển nhượng của Erwin Koffi, gần nhất là từ Chateauroux U19 sang LB Châteauroux 2 ngày 01/07/2014, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Chateauroux U19 sang LB Châteauroux B ngày 01/07/2014, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2014 | Chateauroux U19 | LB Châteauroux 2 | Không công bố |
| 1/7/2014 | Chateauroux U19 | LB Châteauroux B | Không công bố |
| 1/7/2015 | LB Châteauroux 2 | FC Lorient B | Tự do |
| 13/9/2016 | FC Lorient B | Lorient | Không công bố |
| 25/1/2018 | Lorient | Anorthosis Famagusta | Tự do |
| 10/1/2020 | Anorthosis Famagusta | Olympiakos Nicosia | Tự do |
| 1/7/2020 | Olympiakos Nicosia | Pau FC | Không công bố |
| 25/7/2023 | Pau FC | Neftçi PFK | Không công bố |
| 1/7/2025 | Neftçi PFK | Guingamp | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Erwin Koffi
- Thành tích ghi bàn của Erwin Koffi mùa 2026 ra sao?
- Erwin Koffi ra sân 7 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp và ghi 1 bàn và có 1 kiến tạo.
- Erwin Koffi hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Guingamp là CLB hiện tại của Erwin Koffi, mang áo số 2 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Erwin Koffi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Erwin Koffi 31 tuổi (sinh ngày 10/01/1995), cao 178 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Pháp · Lịch thi đấu Guingamp
Cập nhật lần cuối: 00:11 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.