Habib Anas Coulibaly — Hậu vệ, TSV Hartberg

Habib Anas Coulibaly

Hậu vệ · TSV Hartberg

Habib Anas Coulibaly — TSV Hartberg

Habib Anas Coulibaly đang khoác áo đội nào?

Habib Anas Coulibaly thi đấu cho TSV Hartberg tại VĐQG Áo theo dữ liệu mùa gần nhất. Anh cập bến TSV Hartberg từ 11/07/2025. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.

Câu lạc bộ
TSV Hartberg
Giải đấu
VĐQG Áo
Số áo
6
Gia nhập
11/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Habib Anas Coulibaly

Thống kê mùa 26/27 tại VĐQG Áo của Habib Anas Coulibaly: 7 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,34. Mỗi trận anh có trung bình 63 phút trên sân.

  • 7 Trận
  • 441 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,02 xG
  • 0,02 xA
  • 1 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,34 Điểm trung bình

Thông tin tiểu sử Habib Anas Coulibaly

Habib Anas Coulibaly mang áo số 6 của TSV Hartberg và chơi ở vị trí hậu vệ. Habib Anas Coulibaly sinh ngày 11/11/2003, hiện 22 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 186 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
11/11/2003 (22 tuổi)
Quốc tịch
Bờ Biển Ngà
Chiều cao
186 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
6
CLB hiện tại
TSV Hartberg
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Phong độ Habib Anas Coulibaly các trận vừa qua

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Habib Anas Coulibaly đạt điểm trung bình 6,36 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09LASK3–3900/06,1
13-09WSG Tirol2–2170/06,4
30-08SV Ried3–280/06,6
22-08SCR Altach1–2900/06,7
16-08FK Austria Wien0–2640/06,0

Sự nghiệp thi đấu của Habib Anas Coulibaly qua các mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Habib Anas Coulibaly có tên trong danh sách thi đấu 7 lần cho TSV Hartberg. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 26/27 cùng TSV Hartberg. Riêng TSV Hartberg chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
TSV Hartberg26/27VĐQG Áo7441006,34
TSV Hartberg2026Club Friendlies1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chặng đường sự nghiệp Habib Anas Coulibaly

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Habib Anas Coulibaly là ngày 01/01/2023, khi anh gia nhập Mallorca B — năm anh tròn 20 tuổi. Anh đến TSV Hartberg ngày 11/07/2025 từ No team. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Áo ghi nhận anh có 7 lần ra sân. Tại TSV Hartberg, anh khoác áo số 6 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 26/27 tại VĐQG Áo cùng TSV Hartberg, năm anh tròn 23 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 7 lần.

Lịch sử chuyển nhượng Habib Anas Coulibaly

Giá trị chuyển nhượng của Habib Anas Coulibaly được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 390 nghìn EUR khi đang ở TSV Hartberg (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 3 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2023—Mallorca BKhông công bố
1/7/2024Mallorca BNo teamKhông công bố
11/7/2025No teamTSV HartbergKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Habib Anas Coulibaly

Habib Anas Coulibaly bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Habib Anas Coulibaly 22 tuổi (sinh ngày 11/11/2003), cao 186 cm.
Habib Anas Coulibaly ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại VĐQG Áo, Habib Anas Coulibaly ghi 0 bàn sau 7 trận.
Habib Anas Coulibaly đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Habib Anas Coulibaly đang thuộc biên chế TSV Hartberg, mang áo số 6 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 21:50 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.