
Hayden Carter
Hậu vệ ·
Blackburn Rovers
Hayden Carter đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Hợp đồng của Hayden Carter với Blackburn Rovers được ghi nhận đến 30/06/2027. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Hạng Nhất Anh. Anh cập bến Blackburn Rovers từ 31/05/2022.
- Câu lạc bộ
- Blackburn Rovers
- Giải đấu
- Hạng Nhất Anh
- Số áo
- 17
- Gia nhập
- 31/05/2022
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)
Thống kê Hayden Carter mùa 26/27
Sau 4 trận mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh, Hayden Carter đóng góp 0 bàn. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,63. Thời lượng trung bình mỗi trận là 54 phút.
- 4 Trận
- 216 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,01 xA
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,63 Điểm trung bình
Thông tin tiểu sử Hayden Carter
Cao 188 cm, Hayden Carter là hậu vệ người Anh của Blackburn Rovers. Hồ sơ ghi chân thuận: phải. Số áo của anh tại Blackburn Rovers là 17.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 17/12/1999 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 17
- CLB hiện tại
- Blackburn Rovers
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)
Những trận gần nhất của Hayden Carter
Qua 4 lần ra sân gần đây nhất, Hayden Carter tích luỹ 216 phút thi đấu. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,63.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Portsmouth | 2–2 | 90 | 0/0 | 6,5 |
| 12-09 | Millwall | 3–1 | 90 | 0/0 | 6,5 |
| 08-09 | Sheffield United | 1–2 | Không vào sân | — | — |
| 05-09 | Preston North End | 2–1 | 26 | 0/0 | 7,2 |
| 22-08 | Middlesbrough | 2–1 | 10 | 0/0 | 6,3 |
Thống kê sự nghiệp Hayden Carter
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Hayden Carter có tên trong danh sách thi đấu 203 lần cho 3 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 8 bàn, 203 lần có tên trong danh sách. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 19/20 ở Blackburn Rovers.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Blackburn Rovers | 25/26 | Hạng Nhất Anh | 14 | 791 | 2 | 0 | 6,95 |
| Blackburn Rovers | 24/25 | Hạng Nhất Anh | 19 | 1365 | 0 | 1 | 6,99 |
| Blackburn Rovers | 23/24 | Hạng Nhất Anh | 34 | 2552 | 0 | 2 | 6,86 |
| Blackburn Rovers | 22/23 | Hạng Nhất Anh | 34 | 2247 | 1 | 0 | 6,95 |
| Blackburn Rovers | 21/22 | Hạng Nhất Anh | 13 | 589 | 0 | 0 | 6,41 |
| Blackburn Rovers | 20/21 | Hạng Nhất Anh | 10 | 14 | 0 | 0 | 6,50 |
| Blackburn Rovers | 19/20 | Hạng Nhất Anh | 11 | 180 | 0 | 0 | 6,20 |
| Burton Albion | 20/21 | Hạng Ba Anh | 24 | 2160 | 4 | 1 | 7,00 |
| Portsmouth | 21/22 | Hạng Ba Anh | 23 | 1893 | 1 | 0 | 6,89 |
| Blackburn Rovers | 2026 | Club Friendlies | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Blackburn Rovers | 22/23 | FA Cup | 5 | 345 | 0 | 0 | 6,67 |
| Blackburn Rovers | 23/24 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Blackburn Rovers | 26/27 | Hạng Nhất Anh | 6 | 216 | 0 | 0 | 6,62 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,20 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,20 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 3 | 117 | 0 | 0 | 6,37 |
| Blackburn Rovers | — | Carabao Cup | 2 | 135 | 0 | 0 | 7,20 |
| Blackburn Rovers | 26/27 | Carabao Cup | 2 | 90 | 0 | 0 | 6,20 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Hayden Carter, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Hayden Carter sinh ngày 17/12/1999, mang quốc tịch Anh; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 3 câu lạc bộ. Chặng hiện tại gắn với Blackburn Rovers, nơi anh đến ngày 31/05/2022 từ Portsmouth sau kỳ cho mượn. Ở mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh, anh ra sân 4 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 156 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 3 bàn và 3 kiến tạo cho Blackburn Rovers. Trong đội hình Blackburn Rovers, anh mang áo số 17, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 19/20 ở Blackburn Rovers tại Hạng Nhất Anh, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 11 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 20 tuổi. Burton Albion đón anh ngày 06/01/2021 từ Blackburn Rovers theo dạng cho mượn. Ở đội này, hồ sơ ghi 24 trận nằm trong danh sách thi đấu, kèm 4 bàn và 1 kiến tạo trên mọi giải. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 20/21 tại Hạng Ba Anh trong màu áo Burton Albion, khi anh có 4 bàn và 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 21 tuổi. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 8 bàn cùng 4 kiến tạo. Cùng quãng đó là 203 trận có tên trong danh sách thi đấu.
Hayden Carter chuyển nhượng qua những CLB nào?
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Hayden Carter rời Blackburn U21 để tới Blackburn Rovers (01/01/2020). Hồ sơ ghi nhận tất cả 5 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2020 | Blackburn U21 | Blackburn Rovers | Không công bố |
| 6/1/2021 | Blackburn Rovers | Burton Albion | Cho mượn |
| 31/5/2021 | Burton Albion | Blackburn Rovers | Trở lại sau cho mượn |
| 15/1/2022 | Blackburn Rovers | Portsmouth | Cho mượn |
| 31/5/2022 | Portsmouth | Blackburn Rovers | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Hayden Carter
- Thành tích ghi bàn của Hayden Carter mùa 26/27 ra sao?
- Ở mùa 26/27 tại Hạng Nhất Anh, Hayden Carter ghi 0 bàn sau 4 trận.
- Hayden Carter đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Hayden Carter hiện khoác áo Blackburn Rovers, mang áo số 17 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Hayden Carter bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hayden Carter 26 tuổi (sinh ngày 17/12/1999), cao 188 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Nhất Anh · Lịch thi đấu Blackburn Rovers
Cập nhật lần cuối: 22:11 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.