
Huseyin Bulut
Hậu vệ phải ·
Çorum FK
Lịch sử chuyển nhượng Huseyin Bulut
Huseyin Bulut gia nhập Göztepe theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 19/07/2019. Lượt liền trước trong hồ sơ: Göztepe sang No team ngày 14/07/2020, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 19/7/2019 | Borussia Dortmund II U23 | Göztepe | Không công bố |
| 14/7/2020 | Göztepe | No team | Không công bố |
| 16/10/2020 | No team | Sportfreunde Lotte | Không công bố |
| 1/1/2021 | Sportfreunde Lotte | SC Rot-Weiß Oberhausen | Tự do |
| 1/7/2022 | SC Rot-Weiß Oberhausen | Rot Weiss Ahlen | Tự do |
| 1/7/2023 | Rot Weiss Ahlen | Wuppertaler SV | Tự do |
| 1/7/2024 | Wuppertaler SV | Altınordu | Tự do |
| 4/9/2025 | Altınordu | Keçiörengücü | Tự do |
| 11/7/2026 | Keçiörengücü | Çorum FK | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Huseyin Bulut, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Huseyin Bulut sinh ngày 29/03/1999, mang quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 11/07/2026, khi anh chuyển từ Keçiörengücü sang Çorum FK dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 4 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Çorum FK. Trong đội hình Çorum FK, anh khoác áo số 22, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2028.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 19/07/2019, khi anh rời Borussia Dortmund II U23 sang Göztepe, năm anh bước sang tuổi 20. Hồ sơ ghi cho anh 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Göztepe. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 19/20. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ cùng Çorum FK, với 4 lần, năm anh tròn 27 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 7 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.
Huseyin Bulut đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 27, Huseyin Bulut là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Çorum FK. Dữ liệu định giá anh khoảng 470 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
- Câu lạc bộ
- Çorum FK
- Giải đấu
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- Số áo
- 22
- Gia nhập
- 11/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)
Huseyin Bulut là ai?
Ở tuổi 27, Huseyin Bulut đang là hậu vệ trong đội hình Çorum FK. Hợp đồng với Çorum FK được ghi nhận đến 30/06/2028.
- Vị trí
- Hậu vệ phải
- Ngày sinh
- 29/3/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Chiều cao
- 176 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 22
- CLB hiện tại
- Çorum FK
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Huseyin Bulut
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Huseyin Bulut có tên trong danh sách thi đấu 7 lần cho 2 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 19/20 ở Göztepe.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Göztepe | 19/20 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 3 | 0 | 0 | 0 |
| Çorum FK | 26/27 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 4 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Huseyin Bulut mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Huseyin Bulut
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 06-09 | Eyüpspor | 3–0 | Không vào sân | — |
| 31-08 | Beşiktaş JK | 6–2 | Không vào sân | — |
| 22-08 | Kasımpaşa | 0–1 | Không vào sân | — |
| 14-08 | Galatasaray | 2–2 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Huseyin Bulut
- Huseyin Bulut bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Huseyin Bulut 27 tuổi (sinh ngày 29/03/1999), cao 176 cm.
- Huseyin Bulut là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Huseyin Bulut mang quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ.
- Huseyin Bulut hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Huseyin Bulut đang thuộc biên chế Çorum FK, mang áo số 22 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ · Lịch thi đấu Çorum FK
Cập nhật lần cuối: 03:50 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.