
Ivaldo Rufé
Tiền vệ ·
FC Maia Lidador
Chuyển nhượng và giá trị của Ivaldo Rufé
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Ivaldo Rufé rời Leixões SC U23 để tới Ribeirão FC (01/02/2024). Hồ sơ ghi nhận tất cả 5 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/2/2024 | Leixões SC U23 | Ribeirão FC | Không công bố |
| 1/7/2024 | Leixões SC U23 | Brito SC | Tự do |
| 9/1/2026 | Brito SC | FK Dunav Ruse | Tự do |
| 1/7/2026 | FK Dunav Ruse | No team | Không công bố |
| 1/8/2026 | FK Dunav Ruse | FC Maia Lidador | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Ivaldo Rufé
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Ivaldo Rufé thuộc biên chế FC Maia Lidador, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Ngày 01/08/2026, anh từ FK Dunav Ruse chuyển tới FC Maia Lidador dưới dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại FC Maia Lidador, anh có hợp đồng tới 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/02/2024, lúc anh chuyển từ Leixões SC U23 sang Ribeirão FC, năm anh bước sang tuổi 21. Ở Leixões SC, dữ liệu ghi cho anh 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu.
Ivaldo Rufé thuộc biên chế CLB nào?
Hợp đồng của Ivaldo Rufé với FC Maia Lidador được ghi nhận đến 30/06/2027. Dữ liệu ghi nhận anh đến FC Maia Lidador ngày 01/08/2026.
- Câu lạc bộ
- FC Maia Lidador
- Gia nhập
- 01/08/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Ivaldo Rufé là ai?
Ivaldo Rufé là tiền vệ mang quốc tịch Guinea-Bissau và đang thuộc biên chế FC Maia Lidador. Ngày sinh trong hồ sơ là 24/02/2003 — năm nay 23 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 24/2/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Guinea-Bissau
- Chiều cao
- 182 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- FC Maia Lidador
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Ivaldo Rufé
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Ivaldo Rufé có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Leixões SC. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Leixões SC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Leixões SC | — | Taça da Liga | 1 | 0 | 0 | 0 |
| FK Dunav Ruse | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Ivaldo Rufé
- Ivaldo Rufé đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- FC Maia Lidador là CLB hiện tại của Ivaldo Rufé, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Ivaldo Rufé bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Ivaldo Rufé 23 tuổi (sinh ngày 24/02/2003), cao 182 cm.
- Ivaldo Rufé mang quốc tịch nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Ivaldo Rufé là Guinea-Bissau.
Cập nhật lần cuối: 03:05 · 28/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.