
Jakob Odehnal
Thủ môn ·
União de Leiria
Jakob Odehnal đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Jakob Odehnal thuộc biên chế União de Leiria, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 160 nghìn EUR (ước tính). Ngày chuyển đến União de Leiria trong hồ sơ là 04/07/2025. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- União de Leiria
- Giải đấu
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Số áo
- 99
- Gia nhập
- 04/07/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Jakob Odehnal
Jakob Odehnal là thủ môn người Áo 25 tuổi, hiện khoác áo União de Leiria. Hợp đồng với União de Leiria được ghi nhận đến 30/06/2027. Ngày sinh trong hồ sơ là 10/08/2001 — năm nay 25 tuổi.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 10/8/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Áo
- Chiều cao
- 193 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 99
- CLB hiện tại
- União de Leiria
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Jakob Odehnal đã khoác áo những đội nào?
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Jakob Odehnal là 25/26 tại União de Leiria. Riêng União de Leiria chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| União de Leiria | 25/26 | Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| União de Leiria | 2025 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 21 | 450 | 0 | 0 | 6,34 |
| União de Leiria | 2026 | Hạng Hai Bồ Đào Nha | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Jakob Odehnal
Số liệu theo mùa của Jakob Odehnal bắt đầu từ mùa 25/26 cùng União de Leiria, năm anh bước sang tuổi 24. Ngày 04/07/2025, anh từ Floridsdorfer AC chuyển tới União de Leiria theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Cộng các giải, hồ sơ ghi 29 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo União de Leiria. Hồ sơ hiện tại ở União de Leiria ghi anh khoác áo số 99 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2017, lúc anh đầu quân cho FV Austria XIII, năm anh bước sang tuổi 16. Ở mùa 25/26 tại Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha, anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2025 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha ở União de Leiria, với 21 lần, năm anh tròn 24 tuổi.
Các thương vụ chuyển nhượng của Jakob Odehnal
Dữ liệu chuyển nhượng của Jakob Odehnal gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 160 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 26/3/2015 | — | — | Không công bố |
| 1/1/2017 | — | — | Không công bố |
| 1/7/2017 | — | FV Austria XIII | Không công bố |
| 11/7/2019 | FV Austria XIII | SCR Altach | Không công bố |
| 1/7/2023 | SCR Altach | FC Dornbirn | Không công bố |
| 30/6/2024 | FC Dornbirn | SCR Altach | Không công bố |
| 2/7/2024 | SCR Altach | Floridsdorfer AC | Tự do |
| 4/7/2025 | Floridsdorfer AC | União de Leiria | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Jakob Odehnal mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Cứu thua
- 0 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Jakob Odehnal
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút |
|---|---|---|---|
| 13-09 | Amarante FC | 2–2 | Không vào sân |
| 06-09 | Portimonense SAD | 1–0 | Không vào sân |
| 28-08 | Tondela | 2–0 | Không vào sân |
| 22-08 | Leixões SC | 2–4 | Không vào sân |
| 15-08 | SL Benfica B | 1–2 | Không vào sân |
Câu hỏi thường gặp về Jakob Odehnal
- Jakob Odehnal đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jakob Odehnal đang thuộc biên chế União de Leiria, mang áo số 99 và chơi ở vị trí thủ môn.
- Jakob Odehnal bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Jakob Odehnal 25 tuổi (sinh ngày 10/08/2001), cao 193 cm.
- Quốc tịch của Jakob Odehnal là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Jakob Odehnal là Áo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Bồ Đào Nha · Lịch thi đấu União de Leiria
Cập nhật lần cuối: 18:30 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.