Japhet Sery Larsen — Hậu vệ, Philadelphia Union

Japhet Sery Larsen

Hậu vệ · Philadelphia Union

Japhet Sery Larsen — Philadelphia Union

Câu chuyện thi đấu của Japhet Sery Larsen, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Câu chuyện sự nghiệp của Japhet Sery Larsen trong dữ liệu là chặng đường qua 5 câu lạc bộ, tới Philadelphia Union ở chặng gần nhất. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 18/19 ở FC Midtjylland tại VĐQG Đan Mạch, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 18 tuổi. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2019, lúc anh từ Midtjylland U19 chuyển tới FC Midtjylland, năm anh tròn 19 tuổi. Ở Brentford, dữ liệu ghi cho anh 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Tất cả nằm trong mùa 19/20. Ngày 01/08/2021, anh rời FC Midtjylland sang SK Brann. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 3 bàn qua 101 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo SK Brann.

Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 2021 tại VĐQG Na Uy cùng SK Brann, khi anh ghi 1 bàn, năm anh tròn 21 tuổi. Gộp 5 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 4 bàn và 1 kiến tạo. Tổng cộng anh có 172 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2025 tại VĐQG Na Uy ở SK Brann là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 bàn. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 25. Anh đến Philadelphia Union ngày 26/01/2026 từ SK Brann, phí 1,5 triệu EUR. Dữ liệu mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS ghi nhận anh ra sân 12 trận và ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 22 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn cho Philadelphia Union. Trong đội hình Philadelphia Union, anh khoác áo số 5, có hợp đồng tới 30/06/2029.

Thống kê sự nghiệp Japhet Sery Larsen

Theo thống kê từng mùa, Japhet Sery Larsen ghi 4 bàn qua 172 lần có tên trong danh sách thi đấu. Riêng SK Brann chiếm 59% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Dữ liệu bao gồm 5 đội bóng khác nhau.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Bodø/Glimt22/23Cúp C2 Châu Âu675006,50
SK Brann25/26Cúp C2 Châu Âu8226006,67
SK Brann25/26Cúp C1 Châu Âu2148006,20
Bodø/Glimt22/23Cúp C1 Châu Âu1000—
FC Midtjylland20/21Cúp C1 Châu Âu3000—
FC Midtjylland18/19VĐQG Đan Mạch1000—
FC Midtjylland20/21VĐQG Đan Mạch11144006,40
Bodø/Glimt21/22Cúp C3 Châu Âu443006,70
SK Brann23/24Cúp C3 Châu Âu277107,50
SK Brann24/25Cúp C3 Châu Âu4000—
Philadelphia Union2026Nhà nghề Mỹ MLS22798106,72
Brentford19/20FA Cup1000—
SK Brann2021VĐQG Na Uy8601106,79
Bodø/Glimt2022VĐQG Na Uy22448016,58
SK Brann2023VĐQG Na Uy262116007,04
SK Brann2024VĐQG Na Uy272140007,08
SK Brann2025VĐQG Na Uy241440106,90

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Japhet Sery Larsen: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Japhet Sery Larsen thi đấu ở vị trí hậu vệ, là cầu thủ người Đan Mạch của Philadelphia Union. Ngày sinh trong hồ sơ là 10/04/2000 — năm nay 26 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 185 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
10/4/2000 (26 tuổi)
Quốc tịch
Đan Mạch
Chiều cao
185 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
5
CLB hiện tại
Philadelphia Union
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 1,6 triệu EUR (ước tính)

CLB hiện tại của Japhet Sery Larsen

Japhet Sery Larsen thi đấu cho Philadelphia Union tại Nhà nghề Mỹ MLS theo dữ liệu mùa gần nhất. Anh cập bến Philadelphia Union từ 26/01/2026. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2029.

Câu lạc bộ
Philadelphia Union
Số áo
5
Gia nhập
26/01/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,6 triệu EUR (ước tính)

Japhet Sery Larsen thi đấu ra sao mùa 2026?

12 trận mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS mang về cho Japhet Sery Larsen 1 bàn sau 798 phút. Số thẻ trong mùa: 4 thẻ vàng và 1 thẻ đỏ. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,72.

  • 12 Trận
  • 798 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,13 xG
  • 0,56 xA
  • 2 Sút
  • 2 Đường chuyền quyết định
  • 4 Thẻ vàng
  • 1 Thẻ đỏ
  • 6,72 Điểm trung bình

Chuyển nhượng và giá trị của Japhet Sery Larsen

Japhet Sery Larsen gia nhập FC Midtjylland theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2019. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 1,6 triệu EUR, không phải giá giao dịch thật.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2019Midtjylland U19FC MidtjyllandKhông công bố
30/6/2020Brentford U23FC MidtjyllandKhông công bố
1/8/2021FC MidtjyllandSK BrannKhông công bố
2/2/2022SK BrannBodø/Glimt400 nghìn EUR
27/1/2023Bodø/GlimtSK Brann400 nghìn EUR
26/1/2026SK BrannPhiladelphia Union1,5 triệu EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Japhet Sery Larsen

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Sporting Kansas City3–4Không vào sân——
14-09San Diego FC0–590/06,7
09-09FC Cincinnati5–0Không vào sân——
05-09CF Montréal2–0Không vào sân——
29-08New York Red Bulls1–3Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Japhet Sery Larsen

Japhet Sery Larsen có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS ghi nhận Japhet Sery Larsen có 1 bàn qua 12 trận.
Japhet Sery Larsen đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Japhet Sery Larsen hiện khoác áo Philadelphia Union, mang áo số 5 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Japhet Sery Larsen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Japhet Sery Larsen 26 tuổi (sinh ngày 10/04/2000), cao 185 cm.

Cập nhật lần cuối: 19:05 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.