João Assunção — Hậu vệ, Leixões SC

João Assunção

Hậu vệ phải · Leixões SC

João Assunção — Leixões SC

João Assunção đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 22, João Assunção là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Leixões SC. Số áo hiện tại là 80. Leixões SC hiện thi đấu tại Hạng Hai Bồ Đào Nha theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Leixões SC
Số áo
80
Gia nhập
11/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2027

Thông tin tiểu sử João Assunção

Cao 181 cm, João Assunção là hậu vệ người Bồ Đào Nha của Leixões SC. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là hậu vệ phải. João Assunção sinh ngày 27/05/2004, hiện 22 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ phải
Ngày sinh
27/5/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Bồ Đào Nha
Chiều cao
181 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
80
CLB hiện tại
Leixões SC
Hợp đồng đến
30/6/2027

Thống kê sự nghiệp João Assunção

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của João Assunção là 25/26 tại Leixões SC. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Leixões SC.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Leixões SC25/26Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha1000
Leixões SC2025Hạng Hai Bồ Đào Nha7000
Leixões SC2026Hạng Hai Bồ Đào Nha3000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của João Assunção, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của João Assunção là ngày 01/07/2023, khi anh chuyển từ Famalicão U23 sang No team — năm anh bước sang tuổi 19. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 11/07/2025, khi anh rời Sporting U23 sang Leixões SC. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 11 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Leixões SC. Trong đội hình Leixões SC, anh khoác áo số 80, có hợp đồng tới 30/06/2027.

Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 25/26 tại Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha cùng Leixões SC, năm anh tròn 21 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2025 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha ở Leixões SC, với 7 lần, năm anh tròn 21 tuổi.

João Assunção từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của João Assunção gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Famalicão U23 sang No team ngày 01/07/2023, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2019——Không công bố
1/7/2023Famalicão U23No teamKhông công bố
11/7/2025Sporting U23Leixões SCKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê João Assunção mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của João Assunção

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
29-08Portimonense SAD0–2Không vào sân—
22-08União de Leiria2–4Không vào sân—
16-08Tondela1–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về João Assunção

João Assunção bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, João Assunção 22 tuổi (sinh ngày 27/05/2004), cao 181 cm.
João Assunção mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, João Assunção mang quốc tịch Bồ Đào Nha.
João Assunção đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, João Assunção đang thuộc biên chế Leixões SC, mang áo số 80 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 18:15 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.