Joel Pereira — Hậu vệ, Lech Poznań

Joel Pereira

Hậu vệ · Lech Poznań

Joel Pereira — Lech Poznań

Joel Pereira thuộc biên chế CLB nào?

Hợp đồng của Joel Pereira với Lech Poznań được ghi nhận đến 30/06/2027. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Cúp C2 Châu Âu. Dữ liệu ghi nhận anh đến Lech Poznań ngày 01/07/2021.

Câu lạc bộ
Lech Poznań
Giải đấu
Cúp C2 Châu Âu
Số áo
2
Gia nhập
01/07/2021
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)

Số liệu mùa 26/27 của Joel Pereira

1 trận mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu mang về cho Joel Pereira 0 bàn sau 70 phút. Thời lượng trung bình mỗi trận là 70 phút. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,60.

  • 1 Trận
  • 70 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,21 xA
  • 0 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,60 Điểm trung bình

Tiểu sử Joel Pereira

Joel Pereira là hậu vệ người Bồ Đào Nha 29 tuổi, hiện khoác áo Lech Poznań. Ràng buộc hợp đồng với Lech Poznań kéo dài đến 30/06/2027. Joel Pereira sinh ngày 28/09/1996, hiện 29 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
28/9/1996 (29 tuổi)
Quốc tịch
Bồ Đào Nha
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
2
CLB hiện tại
Lech Poznań
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Joel Pereira

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Joel Pereira là 15/16 tại Vitória SC B. Tổng cộng anh ghi 7 bàn qua 352 lần có tên trong danh sách thi đấu. 65% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Lech Poznań.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Lech Poznań21/22VĐQG Ba Lan311844077,26
Lech Poznań22/23VĐQG Ba Lan342263027,34
Gil Vicente20/21VĐQG Bồ Đào Nha342543016,98
Lech Poznań25/26VĐQG Ba Lan342351257,23
Lech Poznań24/25VĐQG Ba Lan332254277,31
Lech Poznań23/24VĐQG Ba Lan322220257,19
Lech Poznań25/26Cúp C1 Châu Âu482006,00
Lech Poznań22/23Cúp C1 Châu Âu2000—
Gil Vicente20/21Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha3000—
Vitória SC B15/16Hạng Hai Bồ Đào Nha17001—
Vitória SC B16/17Hạng Hai Bồ Đào Nha17000—
Académico Viseu FC16/17Hạng Hai Bồ Đào Nha15000—
Académico Viseu FC17/18Hạng Hai Bồ Đào Nha36000—
Lech Poznań22/23Cúp C3 Châu Âu181049037,19
Lech Poznań23/24Cúp C3 Châu Âu4000—
Lech Poznań25/26Cúp C3 Châu Âu10777027,31
Lech Poznań2026Club Friendlies3000—
Lech Poznań21/22Cúp Quốc gia Ba Lan5000—
Lech Poznań22/23Cúp Quốc gia Ba Lan1000—
Lech Poznań23/24Cúp Quốc gia Ba Lan3000—
Lech Poznań24/25Cúp Quốc gia Ba Lan14400—
Lech Poznań25/26Cúp Quốc gia Ba Lan39010—
Lech Poznań26/27Cúp C2 Châu Âu570006,60
Lech Poznań26/27VĐQG Ba Lan8647027,39
Lech Poznań26/27Cúp C1 Châu Âu2118017,50

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Joel Pereira, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Joel Pereira bắt đầu từ mùa 15/16 cùng Vitória SC B, năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Lech Poznań ngày 01/07/2021 từ Omonia Nicosia, phí 220 nghìn EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu ghi nhận anh có 1 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 7 bàn cùng 34 kiến tạo qua 230 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Lech Poznań. Tại Lech Poznań, anh mang áo số 2 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2015, lúc anh rời Vitória SC U19 sang Vitória SC B, năm anh tròn 19 tuổi. Quãng ở Vitória SC B được ghi bằng 34 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 kiến tạo. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 15/16 đến 16/17. Mùa 15/16 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha ghi nhận anh có 1 kiến tạo. Académico Viseu FC đón anh ngày 31/01/2017 từ Vitória SC B. Ở đội này, hồ sơ ghi 51 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Gộp 4 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 7 bàn và 36 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 352 lần có tên trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 24/25 tại VĐQG Ba Lan cùng Lech Poznań, với 2 bàn cùng 7 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 28 tuổi. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 23/24 tại VĐQG Ba Lan cùng Lech Poznań, khi anh ghi 2 bàn, năm anh bước sang tuổi 27.

Chuyển nhượng và giá trị của Joel Pereira

Hồ sơ ghi nhận 9 lần chuyển nhượng của Joel Pereira, gần nhất là từ Vitória SC U19 sang Vitória SC B ngày 01/07/2015, phí không được công bố. Hồ sơ ghi nhận tất cả 9 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2015Vitória SC U19Vitória SC BKhông công bố
31/1/2017Vitória SC BAcadémico Viseu FCKhông công bố
8/7/2018Académico Viseu FCDoxa KatokopiasTự do
1/7/2019Doxa KatokopiasOmonia Nicosia60 nghìn EUR
31/1/2020Omonia NicosiaFC Spartak TrnavaCho mượn
30/6/2020FC Spartak TrnavaOmonia NicosiaTrở lại sau cho mượn
13/8/2020Omonia NicosiaGil VicenteCho mượn
30/6/2021Gil VicenteOmonia NicosiaTrở lại sau cho mượn
1/7/2021Omonia NicosiaLech Poznań220 nghìn EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Joel Pereira

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
17-09Crystal Palace4–0700/06,6
27-08FC Thun2–2Không vào sân——
20-08FC Thun7–0Không vào sân——
14-08Klaksvíkar Ítróttarfelag0–5Không vào sân——
06-08Klaksvíkar Ítróttarfelag1–0Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Joel Pereira

Joel Pereira hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Joel Pereira đang thuộc biên chế Lech Poznań, mang áo số 2 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Joel Pereira bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Joel Pereira 29 tuổi (sinh ngày 28/09/1996), cao 178 cm.
Joel Pereira có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Dữ liệu mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu ghi nhận Joel Pereira có 0 bàn qua 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 07:02 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.