
José García
Trung vệ ·
Atlético Bucaramanga
José García đang chơi cho câu lạc bộ nào?
José García đã ra sân 22 trận cho Atlético Bucaramanga ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ngày chuyển đến Atlético Bucaramanga trong hồ sơ là 01/01/2026. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 31/12/2029.
- Câu lạc bộ
- Atlético Bucaramanga
- Giải đấu
- VĐQG Colombia
- Số áo
- 4
- Gia nhập
- 01/01/2026
- Hợp đồng đến
- 31/12/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
Thống kê José García mùa 2026
22 trận mùa 2026 tại VĐQG Colombia mang về cho José García 1 bàn sau 1726 phút. Trung bình anh thi đấu 78 phút mỗi trận ở mùa này. xG mùa này của anh dừng ở 0,60.
- 22 Trận
- 1726 Phút
- 1 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 0,60 xG
- 0,63 xA
- 14 Sút
- 8 Đường chuyền quyết định
- 4 Thẻ vàng
- 1 Thẻ đỏ
- 6,70 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ José García
José García là hậu vệ mang quốc tịch Colombia và đang thuộc biên chế Atlético Bucaramanga. Chân thuận của anh là chân trái. Trong đội hình Atlético Bucaramanga, anh mặc áo 4.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 14/6/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Colombia
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 4
- CLB hiện tại
- Atlético Bucaramanga
- Hợp đồng đến
- 31/12/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
Những trận gần nhất của José García
José García chơi từ 60 phút trở lên ở 4 trong 4 trận ra sân gần nhất. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 86 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 26-09 | Once Caldas | 1–3 | 90 | 0/0 | 6,3 |
| 20-09 | Internacional de Bogotá | 2–0 | 74 | 0/0 | 6,7 |
| 13-09 | Deportivo Pereira | 1–3 | Không vào sân | — | — |
| 31-08 | Deportivo Cali | 1–1 | 90 | 1/0 | 7,2 |
| 22-08 | Deportes Tolima | 0–0 | 90 | 0/0 | 6,7 |
Sự nghiệp thi đấu của José García qua các mùa
José García có tên trong danh sách thi đấu của Atlético Bucaramanga nhiều nhất, 45 lần theo dữ liệu từng mùa. Tổng cộng anh ghi 2 bàn qua 48 lần có tên trong danh sách thi đấu. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2022 cùng Internacional de Palmira.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Atlético Bucaramanga | — | Copa Libertadores | 5 | 0 | 0 | 0 | — |
| Internacional de Palmira | — | Copa Colombia | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Atlético Bucaramanga | — | Copa Colombia | 6 | 262 | 0 | 0 | 6,80 |
| Atlético Bucaramanga | 2026 | Copa Colombia | 4 | 360 | 1 | 0 | 7,03 |
| Internacional de Palmira | 2022 | VĐQG Colombia | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Atlético Bucaramanga | 2025 | VĐQG Colombia | 3 | 89 | 0 | 0 | 6,60 |
| Atlético Bucaramanga | 2026 | VĐQG Colombia | 24 | 1562 | 1 | 1 | 6,72 |
| Atlético Bucaramanga | — | Copa Sudamericana | 2 | 14 | 0 | 0 | 6,60 |
| Atlético Bucaramanga | 2026 | Copa Sudamericana | 1 | 90 | 0 | 0 | 5,70 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
José García: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, José García thuộc biên chế Atlético Bucaramanga, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Giai đoạn đang diễn ra tại Atlético Bucaramanga bắt đầu ngày 01/01/2026, khi anh đến từ Internacional de Palmira sau kỳ cho mượn. Trong mùa 2026 tại VĐQG Colombia, anh có 22 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 bàn và 1 kiến tạo sau 45 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Atlético Bucaramanga. Hồ sơ hiện tại ở Atlético Bucaramanga ghi anh khoác áo số 4 và có hợp đồng tới 31/12/2029.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/01/2022, lúc anh đầu quân cho Internacional de Palmira, năm anh bước sang tuổi 19. Hồ sơ ghi cho anh 3 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Internacional de Palmira. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Internacional de Palmira tại VĐQG Colombia ở mùa 2022, năm anh tròn 19 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2026 tại VĐQG Colombia trong màu áo Atlético Bucaramanga, khi anh có 1 bàn và 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 23. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 2026 tại Copa Colombia ở Atlético Bucaramanga, với 1 bàn. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 2 bàn và 1 kiến tạo qua 2 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 48 trận nằm trong danh sách thi đấu.
Chuyển nhượng và giá trị của José García
José García gia nhập Internacional de Palmira theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/01/2022. Lượt liền trước trong hồ sơ: Internacional de Palmira sang Patriotas Boyacá theo dạng cho mượn ngày 18/07/2024.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2022 | — | Internacional de Palmira | Không công bố |
| 18/7/2024 | Internacional de Palmira | Patriotas Boyacá | Cho mượn |
| 31/12/2024 | Patriotas Boyacá | Internacional de Palmira | Trở lại sau cho mượn |
| 12/1/2025 | Internacional de Palmira | Atlético Bucaramanga | Cho mượn |
| 31/12/2025 | Atlético Bucaramanga | Internacional de Palmira | Cho mượn |
| 1/1/2026 | Internacional de Palmira | Atlético Bucaramanga | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về José García
- José García hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Atlético Bucaramanga là CLB hiện tại của José García, mang áo số 4 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- José García bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận José García 23 tuổi (sinh ngày 14/06/2003), cao 188 cm.
- Thành tích ghi bàn của José García mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại VĐQG Colombia, José García ghi 1 bàn sau 22 trận và có 1 kiến tạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Colombia · Lịch thi đấu Atlético Bucaramanga
Cập nhật lần cuối: 13:17 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.