
Kane Vincent-Young
Hậu vệ ·
Colchester United
Kane Vincent-Young: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Số liệu theo mùa của Kane Vincent-Young bắt đầu từ mùa 14/15 cùng Colchester United, năm anh bước sang tuổi 18. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2014, khi anh rời Tottenham Hotspur U18 sang No team, năm anh tròn 18 tuổi. Ở mùa 14/15 tại Hạng Ba Anh, anh có tên trong danh sách thi đấu 9 lần. Ipswich Town đón anh ngày 19/08/2019 từ Colchester United, phí 700 nghìn EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 2 bàn và 5 kiến tạo qua 69 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải.
Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 19/20 tại Hạng Ba Anh ở Ipswich Town, với 2 bàn. Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 2 bàn và 6 kiến tạo. Tổng cộng anh có 300 trận có tên trong danh sách thi đấu. Song song với sự nghiệp câu lạc bộ, ở các giải được dữ liệu theo dõi, anh có 7 trận cho Grenada. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 21/22 tại Hạng Ba Anh cùng Ipswich Town, với 4 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 25. Giai đoạn đang diễn ra tại Colchester United bắt đầu ngày 03/02/2025, khi anh đến từ No team. Trong mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh, anh có 5 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 kiến tạo qua 211 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Colchester United. Trong đội hình Colchester United, anh khoác áo số 30.
Sự nghiệp Kane Vincent-Young theo mùa
Các đội Kane Vincent-Young từng khoác áo theo dữ liệu gồm Colchester United, Ipswich Town, Wycombe Wanderers. 70% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Colchester United. Dữ liệu bao gồm 3 đội bóng khác nhau.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Colchester United | 16/17 | Hạng Tư Anh | 36 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 17/18 | Hạng Tư Anh | 40 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 18/19 | Hạng Tư Anh | 40 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 19/20 | Hạng Tư Anh | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,80 |
| Colchester United | 24/25 | Hạng Tư Anh | 11 | 169 | 0 | 0 | 6,68 |
| Colchester United | 25/26 | Hạng Tư Anh | 41 | 2847 | 0 | 0 | 6,69 |
| Colchester United | 26/27 | Hạng Tư Anh | 5 | 321 | 0 | 1 | 6,76 |
| Colchester United | 14/15 | Hạng Ba Anh | 9 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 15/16 | Hạng Ba Anh | 20 | 0 | 0 | 0 | — |
| Ipswich Town | 19/20 | Hạng Ba Anh | 9 | 734 | 2 | 0 | 7,02 |
| Ipswich Town | 20/21 | Hạng Ba Anh | 7 | 505 | 0 | 0 | 6,84 |
| Ipswich Town | 21/22 | Hạng Ba Anh | 24 | 980 | 0 | 4 | 6,61 |
| Ipswich Town | 22/23 | Hạng Ba Anh | 19 | 530 | 0 | 0 | 6,63 |
| Wycombe Wanderers | 23/24 | Hạng Ba Anh | 18 | 1090 | 0 | 0 | 6,71 |
| Colchester United | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grenada | 2025 | World Cup Qualification CONCACAF | 2 | 171 | 0 | 0 | 6,70 |
| Grenada | 2026 | Giao hữu quốc tế | 1 | 90 | 0 | 0 | 5,80 |
| Colchester United | 15/16 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 16/17 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 18/19 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Ipswich Town | 21/22 | FA Cup | 4 | 90 | 0 | 0 | 6,40 |
| Ipswich Town | 22/23 | FA Cup | 5 | 180 | 0 | 1 | 7,15 |
| Colchester United | 25/26 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grenada | 24/25 | CONCACAF Nations League | 4 | 337 | 0 | 0 | 6,95 |
| Colchester United | — | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Ipswich Town | — | Carabao Cup | 1 | 71 | 0 | 0 | 6,50 |
| Wycombe Wanderers | — | Carabao Cup | 2 | 90 | 0 | 0 | 7,40 |
| Colchester United | — | Carabao Cup | 1 | 64 | 0 | 0 | 6,70 |
| Colchester United | 26/27 | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,60 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thông tin tiểu sử Kane Vincent-Young
Kane Vincent-Young thi đấu ở vị trí hậu vệ, là cầu thủ người Grenada của Colchester United. Kane Vincent-Young sinh ngày 15/03/1996, hiện 30 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 180 cm.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 15/3/1996 (30 tuổi)
- Quốc tịch
- Grenada
- Chiều cao
- 180 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 30
- CLB hiện tại
- Colchester United
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
CLB hiện tại của Kane Vincent-Young
Ở tuổi 30, Kane Vincent-Young là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Colchester United. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 115 nghìn EUR (không phải giá giao dịch). Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Hạng Tư Anh.
- Câu lạc bộ
- Colchester United
- Giải đấu
- Hạng Tư Anh
- Số áo
- 30
- Gia nhập
- 03/02/2025
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Thống kê Kane Vincent-Young mùa 26/27
Mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh, Kane Vincent-Young góp mặt 5 trận trong màu áo Colchester United. Thời lượng trung bình mỗi trận là 64 phút. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng.
- 5 Trận
- 321 Phút
- 0 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 0 Sút
- 2 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,76 Điểm trung bình
Phong độ Kane Vincent-Young các trận vừa qua
5 lần ra sân gần nhất mang về cho Kane Vincent-Young 0 bàn và 1 kiến tạo. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 64 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 12-09 | Crewe Alexandra | 1–1 | 9 | 0/0 | 6,2 |
| 01-09 | Bristol Rovers | 2–0 | 45 | 0/0 | 7,0 |
| 29-08 | Rochdale | 1–0 | 90 | 0/1 | 7,5 |
| 22-08 | Oldham Athletic | 2–1 | 82 | 0/0 | 6,6 |
| 15-08 | Accrington Stanley | 2–2 | 95 | 0/0 | 6,5 |
Chuyển nhượng và giá trị của Kane Vincent-Young
Kane Vincent-Young gia nhập No team theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2014. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 115 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2014 | Tottenham Hotspur U18 | No team | Không công bố |
| 23/9/2014 | No team | Colchester United | Không công bố |
| 19/8/2019 | Colchester United | Ipswich Town | 700 nghìn EUR |
| 13/7/2023 | Ipswich Town | Wycombe Wanderers | Tự do |
| 1/7/2024 | Wycombe Wanderers | No team | Không công bố |
| 3/2/2025 | No team | Colchester United | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Kane Vincent-Young ở đội tuyển quốc gia
Tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, Kane Vincent-Young có 7 trận cho Grenada.
Grenada 7 trận 0 bàn Lần gần nhất: 16/5/2026
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Câu hỏi thường gặp về Kane Vincent-Young
- Kane Vincent-Young đang khoác áo đội bóng nào?
- Kane Vincent-Young hiện khoác áo Colchester United, mang áo số 30 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Kane Vincent-Young bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Kane Vincent-Young 30 tuổi (sinh ngày 15/03/1996), cao 180 cm.
- Kane Vincent-Young ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Kane Vincent-Young ra sân 5 trận mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh và ghi 0 bàn và có 1 kiến tạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Tư Anh · Lịch thi đấu Colchester United
Cập nhật lần cuối: 01:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.