
Kyota Tokiwa
Tiền vệ ·
FC Tokyo
CLB hiện tại của Kyota Tokiwa
Kyota Tokiwa thuộc biên chế FC Tokyo, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 380 nghìn EUR (ước tính). Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027. Trong đội, anh nhận áo số 27.
- Câu lạc bộ
- FC Tokyo
- Giải đấu
- VĐQG Nhật Bản
- Số áo
- 27
- Gia nhập
- 01/02/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 26/27 của Kyota Tokiwa
Mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, Kyota Tokiwa góp mặt 7 trận trong màu áo FC Tokyo. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,73. Thời lượng trung bình mỗi trận là 57 phút.
- 7 Trận
- 400 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 5 Sút
- 2 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,73 Điểm trung bình
Thông tin tiểu sử Kyota Tokiwa
Kyota Tokiwa là tiền vệ 24 tuổi đang chơi cho FC Tokyo. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Nhật Bản. Kyota Tokiwa sinh ngày 09/04/2002, hiện 24 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 9/4/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 172 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 27
- CLB hiện tại
- FC Tokyo
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Kyota Tokiwa qua những trận gần nhất
Dữ liệu 5 lần ra sân gần nhất ghi nhận Kyota Tokiwa thi đấu 371 phút, trung bình 74 phút mỗi trận. Điểm trung bình của quãng này là 6,82.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Nagoya Grampus | 1–0 | 90 | 0/0 | 7,1 |
| 12-09 | Gamba Osaka | 0–2 | 90 | 0/0 | 7,0 |
| 06-09 | Kyoto Sanga FC | 2–0 | 90 | 0/0 | 6,9 |
| 02-09 | Shimizu S-Pulse | 1–1 | 90 | 0/0 | 6,8 |
| 29-08 | V-Varen Nagasaki | 0–3 | 11 | 0/0 | 6,3 |
Sự nghiệp thi đấu của Kyota Tokiwa qua các mùa
Kyota Tokiwa có tên trong danh sách thi đấu của FC Tokyo nhiều nhất, 48 lần theo dữ liệu từng mùa. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2025 cùng FC Tokyo. Riêng FC Tokyo chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC Tokyo | 26/27 | VĐQG Nhật Bản | 7 | 310 | 0 | 0 | 6,66 |
| FC Tokyo | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Tokyo | 2026 | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Tokyo | 2025 | VĐQG Nhật Bản | 18 | 168 | 0 | 0 | 6,57 |
| FC Tokyo | 2026 | VĐQG Nhật Bản | 20 | 1509 | 0 | 0 | 6,66 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Chặng đường sự nghiệp Kyota Tokiwa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Kyota Tokiwa là ngày 01/04/2021, khi anh gia nhập Meiji University — năm anh bước sang tuổi 19. Giai đoạn đang diễn ra tại FC Tokyo bắt đầu ngày 01/02/2025, khi anh đến từ Meiji University dưới dạng tự do. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, anh có 7 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 48 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo FC Tokyo. Trong đội hình FC Tokyo, anh mang áo số 27, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về FC Tokyo tại VĐQG Nhật Bản ở mùa 2025, năm anh bước sang tuổi 23. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 18 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2026 tại VĐQG Nhật Bản cùng FC Tokyo, với 20 lần, năm anh tròn 24 tuổi.
Lịch sử chuyển nhượng Kyota Tokiwa
Dữ liệu chuyển nhượng của Kyota Tokiwa gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Meiji University sang FC Tokyo ngày 01/02/2025, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/4/2021 | — | Meiji University | Tự do |
| 1/2/2025 | Meiji University | FC Tokyo | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Kyota Tokiwa
- Kyota Tokiwa ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Kyota Tokiwa ra sân 7 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản và ghi 0 bàn.
- Kyota Tokiwa đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kyota Tokiwa đang thuộc biên chế FC Tokyo, mang áo số 27 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Kyota Tokiwa bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kyota Tokiwa 24 tuổi (sinh ngày 09/04/2002), cao 172 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nhật Bản · Lịch thi đấu FC Tokyo
Cập nhật lần cuối: 02:05 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.