
Lloyd Humphries
Trung vệ ·
Merthyr Town
Các thương vụ chuyển nhượng của Lloyd Humphries
Dữ liệu chuyển nhượng của Lloyd Humphries gồm 6 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Cardiff City U21 sang Weston Super Mare ngày 01/10/2016, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 3/8/2026 | Eastleigh | Merthyr Town | Tự do |
| 1/10/2016 | Cardiff City U21 | Weston Super Mare | Không công bố |
| 20/12/2019 | Cardiff City U21 | Weston Super Mare | Không công bố |
| 3/9/2020 | Cardiff City U21 | Weston Super Mare | Tự do |
| 10/7/2024 | Weston Super Mare | Eastleigh | Không công bố |
| 1/7/2026 | Eastleigh | No team | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Lloyd Humphries
Ngoài Merthyr Town, CLB hiện tại, hồ sơ của Lloyd Humphries còn ghi số liệu ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 03/08/2026, khi anh rời Eastleigh sang Merthyr Town theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong đội hình Merthyr Town, anh có hợp đồng tới 30/06/2027.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/10/2016, khi anh chuyển từ Cardiff City U21 sang Weston Super Mare, năm anh tròn 19 tuổi. Ở Cardiff City, dữ liệu ghi cho anh 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Tất cả nằm trong mùa 18/19. Anh cập bến Eastleigh ngày 10/07/2024 từ Weston Super Mare. Cộng mọi giải, anh có 4 bàn cùng 4 kiến tạo sau 78 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 24/25 tại National League Anh trong màu áo Eastleigh, khi anh có 1 bàn cùng 3 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 27 tuổi. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 4 bàn cùng 4 kiến tạo. Cùng quãng đó là 79 trận có tên trong danh sách thi đấu.
Lloyd Humphries thuộc biên chế CLB nào?
Lloyd Humphries đang khoác áo Merthyr Town ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 03/08/2026. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- Merthyr Town
- Gia nhập
- 03/08/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Thông tin tiểu sử Lloyd Humphries
Lloyd Humphries là hậu vệ mang quốc tịch Wales và đang thuộc biên chế Merthyr Town. Dữ liệu xếp anh vào nhóm trung vệ.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 3/10/1997 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Wales
- Chiều cao
- 176 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- Merthyr Town
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Thống kê sự nghiệp Lloyd Humphries
Theo thống kê từng mùa, Lloyd Humphries ghi 4 bàn qua 79 lần có tên trong danh sách thi đấu. Riêng Eastleigh chiếm 99% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Eastleigh | 24/25 | National League Anh | 41 | 2368 | 1 | 3 | 6,71 |
| Eastleigh | 25/26 | National League Anh | 36 | 2354 | 3 | 1 | 6,85 |
| Cardiff City | 18/19 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Eastleigh | 25/26 | FA Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,50 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Lloyd Humphries
- Lloyd Humphries đang khoác áo đội bóng nào?
- Merthyr Town là CLB hiện tại của Lloyd Humphries, chơi ở vị trí hậu vệ.
- Lloyd Humphries bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Lloyd Humphries 28 tuổi (sinh ngày 03/10/1997), cao 176 cm.
- Quốc tịch của Lloyd Humphries là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Lloyd Humphries là Wales.
Cập nhật lần cuối: 13:25 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.