
Mariano Vidal Jó
Hậu vệ ·
Kabuscorp SCP
Mariano Vidal Jó đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 31, Mariano Vidal Jó là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Kabuscorp SCP. Dữ liệu ghi nhận anh đến Kabuscorp SCP ngày 28/01/2025.
- Câu lạc bộ
- Kabuscorp SCP
- Gia nhập
- 28/01/2025
Mariano Vidal Jó là ai?
Mariano Vidal Jó là hậu vệ 31 tuổi đang chơi cho Kabuscorp SCP. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 191 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: trái.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 20/2/1995 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Angola
- Chiều cao
- 191 cm
- Chân thuận
- Trái
- CLB hiện tại
- Kabuscorp SCP
Câu chuyện sự nghiệp Mariano Vidal Jó
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Mariano Vidal Jó là ngày 01/01/2017, khi anh gia nhập Desportivo da Huíla — năm anh bước sang tuổi 22. Ngày 28/01/2025, anh kết thúc kỳ cho mượn ở Wiliete SC để về Kabuscorp SCP — chặng gần nhất trong hồ sơ. Bên cạnh các CLB, anh có 2 trận cho Angola, trong các giải đấu có trong dữ liệu.
Mariano Vidal Jó từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Mariano Vidal Jó gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Desportivo da Huíla sang Interclube Luanda ngày 01/02/2018, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2017 | — | Desportivo da Huíla | Không công bố |
| 1/2/2018 | Desportivo da Huíla | Interclube Luanda | Không công bố |
| 1/7/2018 | Interclube Luanda | Progresso Sambizanga | Không công bố |
| 1/7/2019 | Progresso Sambizanga | Primeiro de Agosto | Không công bố |
| 1/7/2022 | Primeiro de Agosto | Sagrada Esperança | Không công bố |
| 1/7/2023 | Sagrada Esperança | Kabuscorp SCP | Không công bố |
| 24/7/2024 | Kabuscorp SCP | Wiliete SC | Cho mượn |
| 28/1/2025 | Wiliete SC | Kabuscorp SCP | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê đội tuyển của Mariano Vidal Jó
Dữ liệu đội tuyển của Mariano Vidal Jó, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 2 trận cho Angola.
Angola 2 trận 0 bàn Lần gần nhất: 11/10/2021
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Sự nghiệp Mariano Vidal Jó theo mùa
| Câu lạc bộ | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Angola | World Cup Qualification CAF | 2 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Mariano Vidal Jó
- Mariano Vidal Jó mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mariano Vidal Jó mang quốc tịch Angola và từng khoác áo Angola.
- Mariano Vidal Jó đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mariano Vidal Jó đang thuộc biên chế Kabuscorp SCP, chơi ở vị trí hậu vệ.
- Mariano Vidal Jó bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mariano Vidal Jó 31 tuổi (sinh ngày 20/02/1995), cao 191 cm.
Cập nhật lần cuối: 14:56 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.