Marvin Martins — Hậu vệ, FK Liepaja

Marvin Martins

Trung vệ · FK Liepaja

Marvin Martins — FK Liepaja

Chuyển nhượng và giá trị của Marvin Martins

Giá trị chuyển nhượng của Marvin Martins được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 260 nghìn EUR khi đang ở FK Liepaja (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 8 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2013—Jeunesse EschKhông công bố
1/7/2018Jeunesse EschProgrès NiederkornTự do
1/7/2019Progrès NiederkornKarpaty LvivKhông công bố
14/9/2020Karpaty LvivCasa PiaKhông công bố
1/7/2021Casa PiaFK Austria WienTự do
4/1/2025FK Austria WienAlmere City FCKhông công bố
15/8/2025Almere City FCFC WinterthurTự do
24/2/2026FC WinterthurFK LiepajaTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 25/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Marvin Martins, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Marvin Martins là ngày 01/07/2013, khi anh đầu quân cho Jeunesse Esch — năm anh bước sang tuổi 18. Chặng hiện tại gắn với FK Liepaja, nơi anh đến ngày 24/02/2026 từ FC Winterthur theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu, anh ra sân 1 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo FK Liepaja. Trong đội hình FK Liepaja, anh mang áo số 4, có hợp đồng được ghi nhận đến 15/11/2026.

Ở Jeunesse Esch, dữ liệu ghi cho anh 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Số liệu ở đội này trải từ mùa 13/14 đến mùa 14/15. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 13/14 ở Jeunesse Esch tại Cúp C2 Châu Âu, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 14/09/2020, anh từ Karpaty Lviv chuyển tới Casa Pia. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 31 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Casa Pia. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 24/25 tại VĐQG Hà Lan cùng Almere City FC, với 1 bàn. Đó là năm anh tròn 29 tuổi. Gộp 7 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 1 bàn. Số liệu đó đi kèm 85 trận nằm trong danh sách thi đấu. Ở cấp đội tuyển, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu, anh có 45 trận trong màu áo Luxembourg, kèm 1 bàn.

CLB hiện tại của Marvin Martins

Marvin Martins đang khoác áo FK Liepaja ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 24/02/2026. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 15/11/2026.

Câu lạc bộ
FK Liepaja
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
4
Gia nhập
24/02/2026
Hợp đồng đến
15/11/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Marvin Martins: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Cao 185 cm, Marvin Martins là hậu vệ người Luxembourg của FK Liepaja. Anh mang áo số 4 tại FK Liepaja.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
17/2/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Luxembourg
Chiều cao
185 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
4
CLB hiện tại
FK Liepaja
Hợp đồng đến
15/11/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Marvin Martins mùa 26/27

Ở mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu, Marvin Martins ra sân 1 trận, ghi 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 8 phút.

  • 1 Trận
  • 8 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 2 Thẻ đỏ
  • 3,00 Điểm trung bình

Sự nghiệp thi đấu của Marvin Martins qua các mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Marvin Martins là 13/14 tại Jeunesse Esch. Số liệu từng mùa cộng dồn: 1 bàn, 85 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Jeunesse Esch13/14Cúp C2 Châu Âu1000—
Jeunesse Esch14/15Cúp C2 Châu Âu2000—
Progrès Niederkorn18/19Cúp C2 Châu Âu6000—
FK Austria Wien22/23Cúp C2 Châu Âu2000—
FC Winterthur25/26VĐQG Thuỵ Sĩ13811006,47
Almere City FC24/25VĐQG Hà Lan17799106,88
Casa Pia20/21Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha1000—
Casa Pia20/21Hạng Hai Bồ Đào Nha30000—
FK Austria Wien21/22Cúp C3 Châu Âu1000—
FK Austria Wien22/23Cúp C3 Châu Âu4257006,70
FK Austria Wien23/24Cúp C3 Châu Âu4270007,00
FK Austria Wien24/25Cúp C3 Châu Âu2148006,80
FK Liepaja26/27Cúp C3 Châu Âu28003,00
FC Winterthur2026Club Friendlies2000—
Luxembourg—World Cup Qualification UEFA486007,00
Luxembourg—World Cup Qualification UEFA2114006,90
Luxembourg2026World Cup Qualification UEFA6132006,50
Luxembourg2014Giao hữu quốc tế2000—
Luxembourg20/21UEFA Nations League623006,60
Luxembourg22/23UEFA Nations League6493106,77
Luxembourg24/25UEFA Nations League454006,45
Luxembourg2017Giao hữu quốc tế1000—
Luxembourg2018Giao hữu quốc tế3000—
Luxembourg2019Giao hữu quốc tế1000—
Luxembourg2020Giao hữu quốc tế2000—
Luxembourg2021Giao hữu quốc tế3000—
Luxembourg2022Giao hữu quốc tế2000—
Luxembourg2024Giao hữu quốc tế1000—
Luxembourg2025Giao hữu quốc tế2120006,40

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Sự nghiệp quốc tế của Marvin Martins

Dữ liệu đội tuyển của Marvin Martins, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 45 trận cho Luxembourg.

Luxembourg 45 trận 1 bàn Lần gần nhất: 17/11/2025

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Phong độ gần đây của Marvin Martins

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
30-07FK Austria Wien3–180/03,0
09-07FK Dečić Tuzi1–0Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Marvin Martins

Marvin Martins đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Marvin Martins đang thuộc biên chế FK Liepaja, mang áo số 4 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Marvin Martins bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Marvin Martins 31 tuổi (sinh ngày 17/02/1995), cao 185 cm.
Marvin Martins ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu, Marvin Martins ghi 0 bàn sau 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 09:20 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.