
Maximiliano Porcel
Tiền vệ ·
Defensa y Justicia
Các thương vụ chuyển nhượng của Maximiliano Porcel
Giá trị chuyển nhượng của Maximiliano Porcel được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 73 nghìn EUR khi đang ở Defensa y Justicia (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 6 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2022 | — | Vélez Sarsfield Reserve | Không công bố |
| 1/1/2025 | Vélez Sarsfield Reserve | Vélez Sarsfield | Không công bố |
| 24/7/2025 | Vélez Sarsfield | Godoy Cruz | Cho mượn |
| 31/12/2025 | Godoy Cruz | Vélez Sarsfield | Trở lại sau cho mượn |
| 1/8/2026 | Vélez Sarsfield | Defensa y Justicia | Không công bố |
| 31/12/2027 | Defensa y Justicia | Vélez Sarsfield | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Maximiliano Porcel, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Maximiliano Porcel sinh ngày 02/01/2006, mang quốc tịch Argentina; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 3 câu lạc bộ. Chặng hiện tại gắn với Defensa y Justicia, nơi anh đến ngày 01/08/2026 từ Vélez Sarsfield. Ở mùa 2026 tại VĐQG Argentina, anh ra sân 6 trận. Tại Defensa y Justicia, anh khoác áo số 22 và có hợp đồng được ghi nhận đến 31/12/2027.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/01/2022, khi anh đầu quân cho Vélez Sarsfield Reserve, năm anh bước sang tuổi 16. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2024 tại VĐQG Argentina cùng Vélez Sarsfield, năm anh tròn 18 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Anh cập bến Vélez Sarsfield ngày 01/01/2025 từ Vélez Sarsfield Reserve. Cộng mọi giải, anh có 18 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2025 tại VĐQG Argentina cùng Vélez Sarsfield, với 14 lần, năm anh tròn 19 tuổi. Tính trên 3 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 31 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Maximiliano Porcel
Maximiliano Porcel đang khoác áo Defensa y Justicia ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 01/08/2026. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 73 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- Defensa y Justicia
- Giải đấu
- VĐQG Argentina
- Số áo
- 22
- Gia nhập
- 01/08/2026
- Hợp đồng đến
- 31/12/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Maximiliano Porcel
Sinh ngày 02/01/2006, Maximiliano Porcel là tiền vệ và hiện thuộc Defensa y Justicia. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Argentina.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 2/1/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Argentina
- Chiều cao
- 180 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 22
- CLB hiện tại
- Defensa y Justicia
- Hợp đồng đến
- 31/12/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Maximiliano Porcel thi đấu ra sao mùa 2026?
6 trận mùa 2026 tại VĐQG Argentina mang về cho Maximiliano Porcel 0 bàn sau 115 phút. Chỉ số bàn thắng kỳ vọng (xG) mùa này là 0,19.
- 6 Trận
- 115 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,19 xG
- 0,22 xA
- 2 Sút
- 4 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,58 Điểm trung bình
Phong độ gần đây của Maximiliano Porcel
Ở 4 trận ra sân gần nhất, Maximiliano Porcel đạt điểm trung bình 6,63 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 18-09 | Central Córdoba | 2–2 | 27 | 0/0 | 6,6 |
| 11-09 | Gimnasia y Esgrima Mendoza | 2–0 | 29 | 0/0 | 7,0 |
| 06-09 | CA Lanús | 1–0 | 27 | 0/0 | 6,2 |
| 31-08 | Club Atlético Platense | 1–0 | 11 | 0/0 | 6,7 |
| 23-08 | Club Atlético Belgrano | 1–2 | Không vào sân | — | — |
Sự nghiệp Maximiliano Porcel theo mùa
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Maximiliano Porcel là 2024 tại Vélez Sarsfield. Dữ liệu bao gồm 3 đội bóng khác nhau.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Vélez Sarsfield | — | Copa Libertadores | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Vélez Sarsfield | 2024 | VĐQG Argentina | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Vélez Sarsfield | 2025 | VĐQG Argentina | 14 | 244 | 0 | 0 | 6,61 |
| Godoy Cruz | 2025 | VĐQG Argentina | 7 | 88 | 0 | 0 | 6,77 |
| Defensa y Justicia | 2026 | VĐQG Argentina | 6 | 88 | 0 | 0 | 6,58 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Maximiliano Porcel
- Thành tích ghi bàn của Maximiliano Porcel mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại VĐQG Argentina ghi nhận Maximiliano Porcel có 0 bàn qua 6 trận.
- Maximiliano Porcel hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Maximiliano Porcel hiện khoác áo Defensa y Justicia, mang áo số 22 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Maximiliano Porcel bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Maximiliano Porcel 20 tuổi (sinh ngày 02/01/2006), cao 180 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Argentina · Lịch thi đấu Defensa y Justicia
Cập nhật lần cuối: 04:50 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.