Noah Darvich — Tiền vệ, SV 07 Elversberg

Noah Darvich

Tiền vệ · SV 07 Elversberg

Noah Darvich — SV 07 Elversberg

Noah Darvich thuộc biên chế CLB nào?

Noah Darvich đã ra sân 3 trận cho SV 07 Elversberg ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Bundesliga. Ngày chuyển đến SV 07 Elversberg trong hồ sơ là 01/07/2026.

Câu lạc bộ
SV 07 Elversberg
Giải đấu
Bundesliga
Số áo
10
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 3,8 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 26/27 của Noah Darvich

Noah Darvich đã chơi 3 trận với 149 phút trên sân mùa 26/27 tại Bundesliga. Anh được chấm trung bình 6,23 điểm mỗi trận. Mỗi trận anh có trung bình 50 phút trên sân.

  • 3 Trận
  • 149 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 1 Kiến tạo
  • 0,59 xG
  • 0,03 xA
  • 2 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,23 Điểm trung bình

Thông tin tiểu sử Noah Darvich

Noah Darvich là tiền vệ 20 tuổi đang chơi cho SV 07 Elversberg. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Đức. Noah Darvich chào đời 25/09/2006 và nay 20 tuổi.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
25/9/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Đức
Chiều cao
184 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
10
CLB hiện tại
SV 07 Elversberg
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 3,8 triệu EUR (ước tính)

Phong độ gần đây của Noah Darvich

Noah Darvich chơi từ 60 phút trở lên ở 1 trong 3 trận ra sân gần nhất. Quãng này anh đóng góp 0 bàn và 1 kiến tạo.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09FC Schalke 040–0450/06,2
13-09FC Bayern München1–2790/16,2
05-09Borussia M'gladbach3–4Không vào sân——
29-08Bayer 04 Leverkusen3–2250/06,3

Thống kê sự nghiệp Noah Darvich

Hồ sơ sự nghiệp của Noah Darvich trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 3 đội bóng. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng FC Barcelona.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
FC Barcelona24/25La Liga2000—
FC Barcelona24/25Cúp C1 Châu Âu1000—
VfB Stuttgart25/26Bundesliga1000—
SV 07 Elversberg2026Club Friendlies5000—
SV 07 Elversberg26/27DFB Pokal169006,10
SV 07 Elversberg26/27Bundesliga3104016,25

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Noah Darvich

Số liệu theo mùa của Noah Darvich bắt đầu từ mùa 24/25 cùng FC Barcelona, năm anh bước sang tuổi 18. Giai đoạn đang diễn ra tại SV 07 Elversberg bắt đầu ngày 01/07/2026, khi anh đến từ VfB Stuttgart theo dạng cho mượn. Trong mùa 26/27 tại Bundesliga, anh có 3 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 kiến tạo qua 4 lần có tên trong danh sách thi đấu cho SV 07 Elversberg. Tại SV 07 Elversberg, anh mang áo số 10 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 08/08/2023, lúc anh rời SC Freiburg II U23 sang Barcelona Atlètic với mức phí 2,5 triệu EUR, năm anh tròn 17 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 3 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo FC Barcelona. Tất cả nằm trong mùa 24/25. Anh cập bến VfB Stuttgart ngày 01/07/2025 từ Barcelona Atlètic với phí 1,0 triệu EUR. Cộng mọi giải, anh có 1 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 26/27 tại Bundesliga ở SV 07 Elversberg là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 20. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 1 kiến tạo qua 3 đội bóng. Ở các CLB đó, anh có 8 trận nằm trong danh sách thi đấu.

Noah Darvich chuyển nhượng qua những CLB nào?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Noah Darvich là từ SC Freiburg II U23 sang Barcelona Atlètic ngày 08/08/2023, phí 2,5 triệu EUR. Hồ sơ định giá anh khoảng 3,8 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
8/8/2023SC Freiburg II U23Barcelona Atlètic2,5 triệu EUR
1/7/2025Barcelona AtlèticVfB Stuttgart1,0 triệu EUR
1/7/2026VfB StuttgartSV 07 ElversbergCho mượn
30/6/2027SV 07 ElversbergVfB StuttgartTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Noah Darvich

Noah Darvich có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Dữ liệu mùa 26/27 tại Bundesliga ghi nhận Noah Darvich có 0 bàn qua 3 trận và có 1 kiến tạo.
Noah Darvich đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Noah Darvich đang thuộc biên chế SV 07 Elversberg, mang áo số 10 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Noah Darvich bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Noah Darvich 20 tuổi (sinh ngày 25/09/2006), cao 184 cm.

Cập nhật lần cuối: 10:45 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.