Randy Schneider — Tiền vệ, FC Andorra

Randy Schneider

Tiền vệ · FC Andorra

Chấn thương: national_team · Dự kiến trở lại: 3/10/2026

Randy Schneider — FC Andorra

Randy Schneider chuyển nhượng qua những CLB nào?

Randy Schneider gia nhập FC Aarau theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 16/09/2020. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 380 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.

NgàyTừĐếnPhí
16/9/2020Grasshopper Club Zürich II U21FC AarauKhông công bố
1/7/2021Grasshopper Club Zürich II U21FC AarauTự do
1/7/2022FC AarauFC St. Gallen 1879Không công bố
1/7/2023FC St. Gallen 1879FC Winterthur200 nghìn EUR
13/7/2026FC WinterthurFC AndorraTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Randy Schneider

Số liệu theo mùa của Randy Schneider bắt đầu từ mùa 22/23 cùng FC St. Gallen 1879, năm anh bước sang tuổi 21. Giai đoạn đang diễn ra tại FC Andorra bắt đầu ngày 13/07/2026, khi anh đến từ FC Winterthur theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha, anh ra sân 3 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 5 lần có tên trong danh sách thi đấu cho FC Andorra. Trong đội hình FC Andorra, anh khoác áo số 16, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2028.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 16/09/2020, khi anh từ Grasshopper Club Zürich II U21 chuyển tới FC Aarau, năm anh bước sang tuổi 19. Ngày 01/07/2022, anh từ FC Aarau chuyển tới FC St. Gallen 1879. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 23 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo FC St. Gallen 1879. FC Winterthur đón anh ngày 01/07/2023 từ FC St. Gallen 1879 theo mức phí 200 nghìn EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 104 trận nằm trong danh sách thi đấu, kèm 8 bàn cùng 12 kiến tạo trên mọi giải. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 8 bàn cùng 12 kiến tạo. Anh có 132 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Ở cấp đội tuyển, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu, anh có 2 trận trong màu áo Philippines. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 23/24 tại VĐQG Thuỵ Sĩ ở FC Winterthur là mùa cao nhất trong dữ liệu với 5 bàn và 4 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 22 tuổi.

CLB hiện tại của Randy Schneider

Tại FC Andorra, Randy Schneider mang áo số 16, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2028. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Hạng Hai Tây Ban Nha.

Câu lạc bộ
FC Andorra
Số áo
16
Gia nhập
13/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử Randy Schneider

Randy Schneider mang áo số 16 của FC Andorra và chơi ở vị trí tiền vệ. Chân thuận của anh là chân phải.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
27/8/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Philippines
Chiều cao
170 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
16
CLB hiện tại
FC Andorra
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Randy Schneider

Randy Schneider đã chơi 3 trận với 100 phút trên sân mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha. Anh được chấm trung bình 6,53 điểm mỗi trận.

  • 3 Trận
  • 100 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 3 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,53 Điểm trung bình

Những trận gần nhất của Randy Schneider

Qua 3 lần ra sân gần đây nhất, Randy Schneider tích luỹ 100 phút thi đấu. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 33 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Sporting Gijón1–3140/06,8
12-09Real Sociedad B1–3Không vào sân——
05-09Real Valladolid1–0Không vào sân——
30-08Eibar0–1580/06,4
24-08Celta Fortuna4–2280/06,4

Thống kê sự nghiệp Randy Schneider

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Randy Schneider có tên trong danh sách thi đấu 132 lần cho 3 đội bóng. Tổng cộng anh ghi 8 bàn qua 132 lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
FC St. Gallen 187922/23VĐQG Thuỵ Sĩ23400006,54
FC Winterthur25/26VĐQG Thuỵ Sĩ311811246,90
FC Winterthur24/25VĐQG Thuỵ Sĩ371762146,79
FC Winterthur23/24VĐQG Thuỵ Sĩ361893546,97
FC Andorra2026Club Friendlies4000—
FC Andorra2026Hạng Hai Tây Ban Nha5100006,53
Philippines2026Giao hữu quốc tế2000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Randy Schneider ở đội tuyển quốc gia

Ở các giải được dữ liệu theo dõi, Randy Schneider có 2 trận trong màu áo Philippines.

Philippines 2 trận 0 bàn Lần gần nhất: 9/6/2026

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Câu hỏi thường gặp về Randy Schneider

Randy Schneider bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Randy Schneider 25 tuổi (sinh ngày 27/08/2001), cao 170 cm.
Thành tích ghi bàn của Randy Schneider mùa 2026 ra sao?
Randy Schneider ra sân 3 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Tây Ban Nha và ghi 0 bàn.
Randy Schneider đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Randy Schneider hiện khoác áo FC Andorra, mang áo số 16 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 22:25 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.