Raúl Torrente — Hậu vệ, Le Mans

Raúl Torrente

Hậu vệ · Le Mans

Raúl Torrente — Le Mans

Raúl Torrente thuộc biên chế CLB nào?

Tại Le Mans, Raúl Torrente mang áo số 16, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2027. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 2,4 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Ligue 1.

Câu lạc bộ
Le Mans
Giải đấu
Ligue 1
Số áo
16
Gia nhập
19/08/2026
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 2,4 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Raúl Torrente mùa 2026

2 trận mùa 2026 tại Ligue 1 mang về cho Raúl Torrente 0 bàn sau 74 phút. Mỗi trận anh có trung bình 37 phút trên sân. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 7,00.

  • 2 Trận
  • 74 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,00 xA
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 7,00 Điểm trung bình

Tiểu sử Raúl Torrente

Sinh ngày 10/09/2001, Raúl Torrente là hậu vệ và hiện thuộc Le Mans. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Tây Ban Nha. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 193 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
10/9/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Chiều cao
193 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
16
CLB hiện tại
Le Mans
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 2,4 triệu EUR (ước tính)

Phong độ gần đây của Raúl Torrente

Dữ liệu 2 lần ra sân gần nhất ghi nhận Raúl Torrente thi đấu 74 phút, trung bình 37 phút mỗi trận. Trung bình các trận đó, anh đạt 7,00 điểm.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Lorient2–1Không vào sân——
13-09RC Lens2–2130/07,1
05-09Nice1–1610/06,9
30-08Stade Rennais3–2Không vào sân——
22-08Stade Brestois2–2Không vào sân——

Sự nghiệp Raúl Torrente theo mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Raúl Torrente có tên trong danh sách thi đấu 92 lần cho 3 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 20/21 ở Granada. Riêng Granada chiếm 85% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Granada20/21Cúp C2 Châu Âu6000—
Granada23/24La Liga301252006,59
Granada21/22La Liga291282006,64
Granada20/21La Liga1000—
GNK Dinamo Zagreb24/25Cúp C1 Châu Âu10540007,05
GNK Dinamo Zagreb2026Club Friendlies3000—
Granada2022Hạng Hai Tây Ban Nha942006,50
Le Mans2026Ligue 1474007,00
Granada21/22Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha2135006,95
Granada23/24Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Raúl Torrente: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Raúl Torrente là ngày 01/07/2020, khi anh từ Granada CF U19 chuyển tới Recreativo Granada — năm anh bước sang tuổi 19. Giai đoạn đang diễn ra tại Le Mans bắt đầu ngày 19/08/2026, khi anh đến từ GNK Dinamo Zagreb. Trong mùa 2026 tại Ligue 1, anh ra sân 2 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 4 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Le Mans. Tại Le Mans, anh mang áo số 16 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.

Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 20/21 tại Cúp C2 Châu Âu cùng Granada, năm anh bước sang tuổi 19. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 6 lần. Anh cập bến Granada ngày 01/01/2022 từ Recreativo Granada. Cộng mọi giải, anh có 78 trận có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 92 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 3 đội bóng. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 23/24 tại La Liga cùng Granada, với 30 lần, năm anh bước sang tuổi 22.

Các thương vụ chuyển nhượng của Raúl Torrente

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Raúl Torrente rời GNK Dinamo Zagreb để tới Le Mans (19/08/2026). Tổng cộng có 4 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
19/8/2026GNK Dinamo ZagrebLe MansKhông công bố
1/7/2020Granada CF U19Recreativo GranadaKhông công bố
1/1/2022Recreativo GranadaGranadaKhông công bố
5/7/2024GranadaGNK Dinamo ZagrebTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Raúl Torrente

Raúl Torrente có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại Ligue 1 ghi nhận Raúl Torrente có 0 bàn qua 2 trận.
Raúl Torrente đang khoác áo đội bóng nào?
Raúl Torrente hiện khoác áo Le Mans, mang áo số 16 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Raúl Torrente bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Raúl Torrente 25 tuổi (sinh ngày 10/09/2001), cao 193 cm.

Cập nhật lần cuối: 13:55 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.