
Satoki Uejo
Tiền vệ ·
Cerezo Osaka
Satoki Uejo đang khoác áo đội nào?
Satoki Uejo đang khoác áo Cerezo Osaka ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 09/01/2022. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 315 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Cerezo Osaka hiện thi đấu tại VĐQG Nhật Bản theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Cerezo Osaka
- Giải đấu
- VĐQG Nhật Bản
- Số áo
- 7
- Gia nhập
- 09/01/2022
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Satoki Uejo thi đấu ra sao mùa 26/27?
Sau 3 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, Satoki Uejo đóng góp 1 bàn. Mỗi trận anh có trung bình 18 phút trên sân. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,80.
- 3 Trận
- 55 Phút
- 1 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 2 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,80 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ Satoki Uejo
Satoki Uejo thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Nhật Bản của Cerezo Osaka. Hồ sơ ghi chân thuận: phải. Số áo của anh tại Cerezo Osaka là 7.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 27/4/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 166 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 7
- CLB hiện tại
- Cerezo Osaka
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Satoki Uejo qua những trận gần nhất
3 lần ra sân gần nhất mang về cho Satoki Uejo 1 bàn. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,80.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | V-Varen Nagasaki | 1–1 | 8 | 0/0 | 6,4 |
| 12-09 | Sanfrecce Hiroshima | 6–1 | 15 | 1/0 | 7,4 |
| 06-09 | Tokyo Verdy | 0–0 | Không vào sân | — | — |
| 02-09 | Kashiwa Reysol | 2–0 | Không vào sân | — | — |
| 08-08 | Fagiano Okayama | 2–1 | 32 | 0/0 | 6,6 |
Thống kê sự nghiệp Satoki Uejo
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Satoki Uejo là 2022 tại Cerezo Osaka. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 9 bàn và 125 trận có tên trong danh sách thi đấu. 98% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Cerezo Osaka.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cerezo Osaka | 2026 | Club Friendlies | 1 | 25 | 0 | 0 | 6,80 |
| Cerezo Osaka | 26/27 | VĐQG Nhật Bản | 4 | 47 | 1 | 0 | 7,00 |
| Fagiano Okayama | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Cerezo Osaka | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Cerezo Osaka | — | Emperor Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Cerezo Osaka | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Cerezo Osaka | 2022 | VĐQG Nhật Bản | 18 | 786 | 2 | 2 | 6,78 |
| Cerezo Osaka | 2023 | VĐQG Nhật Bản | 31 | 1199 | 4 | 1 | 6,74 |
| Cerezo Osaka | 2024 | VĐQG Nhật Bản | 33 | 784 | 0 | 0 | 6,61 |
| Cerezo Osaka | 2025 | VĐQG Nhật Bản | 19 | 314 | 1 | 0 | 6,99 |
| Cerezo Osaka | 2026 | VĐQG Nhật Bản | 11 | 155 | 1 | 0 | 6,67 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Satoki Uejo qua từng mùa
Ngoài Cerezo Osaka, CLB hiện tại, hồ sơ của Satoki Uejo còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Anh đến Cerezo Osaka ngày 09/01/2022 từ Fagiano Okayama theo dạng chuyển nhượng tự do. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản ghi nhận anh có 3 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 123 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 9 bàn và 3 kiến tạo cho Cerezo Osaka. Hồ sơ hiện tại ở Cerezo Osaka ghi anh khoác áo số 7.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/02/2016, lúc anh đầu quân cho FC Ryukyu, năm anh tròn 19 tuổi. Fagiano Okayama đón anh ngày 04/01/2020 từ FC Ryukyu dưới dạng tự do. Ở đội này, hồ sơ ghi 2 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Cerezo Osaka tại VĐQG Nhật Bản ở mùa 2022, năm anh tròn 25 tuổi. Trong mùa ấy anh có 2 bàn và 2 kiến tạo. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2023 tại VĐQG Nhật Bản ở Cerezo Osaka là mùa cao nhất trong dữ liệu với 4 bàn và 1 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 26 tuổi. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 9 bàn và 3 kiến tạo. Cùng quãng đó là 125 trận có tên trong danh sách thi đấu.
Satoki Uejo chuyển nhượng qua những CLB nào?
Giá trị chuyển nhượng của Satoki Uejo được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 315 nghìn EUR khi đang ở Cerezo Osaka (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 3 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/2/2016 | — | FC Ryukyu | Không công bố |
| 4/1/2020 | FC Ryukyu | Fagiano Okayama | Tự do |
| 9/1/2022 | Fagiano Okayama | Cerezo Osaka | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Satoki Uejo
- Thành tích ghi bàn của Satoki Uejo mùa 26/27 ra sao?
- Satoki Uejo ra sân 3 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản và ghi 1 bàn.
- Satoki Uejo hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Satoki Uejo đang thuộc biên chế Cerezo Osaka, mang áo số 7 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Satoki Uejo bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Satoki Uejo 29 tuổi (sinh ngày 27/04/1997), cao 166 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nhật Bản · Lịch thi đấu Cerezo Osaka
Cập nhật lần cuối: 02:01 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.