
Yoshiki Fujimoto
Tiền vệ ·
Gamba Osaka
Câu lạc bộ và hợp đồng của Yoshiki Fujimoto
Ở tuổi 17, Yoshiki Fujimoto là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Gamba Osaka. Số áo hiện tại là 48. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Nhật Bản.
- Câu lạc bộ
- Gamba Osaka
- Giải đấu
- VĐQG Nhật Bản
- Số áo
- 48
Thông tin tiểu sử Yoshiki Fujimoto
Yoshiki Fujimoto mang áo số 48 của Gamba Osaka và chơi ở vị trí tiền vệ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Nhật Bản. Hồ sơ ghi Yoshiki Fujimoto chào đời ngày 02/04/2009, tức 17 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 2/4/2009 (17 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 169 cm
- Số áo
- 48
- CLB hiện tại
- Gamba Osaka
Hành trình sự nghiệp của Yoshiki Fujimoto
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Yoshiki Fujimoto có tên trong danh sách thi đấu 3 lần cho Gamba Osaka. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 26/27 ở Gamba Osaka. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Gamba Osaka.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Gamba Osaka | 26/27 | VĐQG Nhật Bản | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Gamba Osaka | 2026 | VĐQG Nhật Bản | 1 | 15 | 0 | 0 | 6,60 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Yoshiki Fujimoto mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Yoshiki Fujimoto
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 02-09 | V-Varen Nagasaki | 2–2 | Không vào sân | — |
| 29-08 | Sanfrecce Hiroshima | 0–0 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Yoshiki Fujimoto
- Yoshiki Fujimoto bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yoshiki Fujimoto 17 tuổi (sinh ngày 02/04/2009), cao 169 cm.
- Yoshiki Fujimoto là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Yoshiki Fujimoto là Nhật Bản.
- Yoshiki Fujimoto hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Gamba Osaka là CLB hiện tại của Yoshiki Fujimoto, mang áo số 48 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nhật Bản · Lịch thi đấu Gamba Osaka
Cập nhật lần cuối: 22:42 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.