Emma Sears — Tiền đạo, Racing Louisville

Emma Sears

Tiền đạo · Racing Louisville

Emma Sears — Racing Louisville

Emma Sears thi đấu ra sao mùa 2026?

Sau 24 trận mùa 2026 tại NWSL, Emma Sears đóng góp 6 bàn và 4 kiến tạo. Anh được chấm trung bình 6,93 điểm mỗi trận. Mỗi trận anh có trung bình 74 phút trên sân.

  • 24 Trận
  • 1768 Phút
  • 6 Bàn thắng
  • 4 Kiến tạo
  • 45 Sút
  • 23 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,93 Điểm trung bình

Emma Sears qua những trận gần nhất

Trong 5 trận ra sân gần nhất, Emma Sears thi đấu tổng cộng 308 phút. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 62 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
25-09San Diego Wave FC0–2260/07,1
20-09Bay FC2–0900/05,5
11-09NJ/NY Gotham FC1–2240/06,7
05-09Angel City FC0–2790/06,3
29-08San Diego Wave FC3–2890/06,2

Emma Sears là ai?

Ở tuổi 25, Emma Sears đang là tiền đạo trong đội hình Racing Louisville. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Mỹ. Emma Sears sinh ngày 23/02/2001, hiện 25 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
23/2/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
175 cm
Số áo
13
CLB hiện tại
Racing Louisville

Emma Sears đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Tại Racing Louisville, Emma Sears mang áo số 13. Racing Louisville hiện thi đấu tại NWSL theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Racing Louisville
Giải đấu
NWSL
Số áo
13

Hành trình sự nghiệp của Emma Sears

Emma Sears có tên trong danh sách thi đấu của Racing Louisville nhiều nhất, 76 lần theo dữ liệu từng mùa. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Racing Louisville. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 21 bàn và 76 trận có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Racing Louisville2024NWSL261488516,92
Racing Louisville2025NWSL2723711026,96
Racing Louisville2026NWSL231652646,99

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Emma Sears: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Số liệu theo mùa của Emma Sears bắt đầu từ mùa 2024 cùng Racing Louisville, năm anh tròn 23 tuổi. Mùa 2024 tại NWSL ghi nhận anh đóng góp 5 bàn và 1 kiến tạo.

Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2025 tại NWSL trong màu áo Racing Louisville, khi anh có 10 bàn cùng 2 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 24. Ở Racing Louisville, dữ liệu mùa 2026 tại NWSL ghi nhận anh ra sân 24 trận và ghi 6 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 21 bàn và 7 kiến tạo qua 76 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Racing Louisville. Trong đội hình Racing Louisville, anh mang áo số 13.

Câu hỏi thường gặp về Emma Sears

Thành tích ghi bàn của Emma Sears mùa 2026 ra sao?
Dữ liệu mùa 2026 tại NWSL ghi nhận Emma Sears có 6 bàn qua 24 trận và có 4 kiến tạo.
Emma Sears hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Emma Sears đang thuộc biên chế Racing Louisville, mang áo số 13 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Emma Sears bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Emma Sears 25 tuổi (sinh ngày 23/02/2001), cao 175 cm.

Cập nhật lần cuối: 12:35 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.