Juan Franco — Hậu vệ, Jaguares de Córdoba

Juan Franco

Hậu vệ · Jaguares de Córdoba

Juan Franco — Jaguares de Córdoba

Lịch sử chuyển nhượng Juan Franco

Juan Franco gia nhập Deportivo Cali theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2021. Lượt liền trước trong hồ sơ: Deportivo Cali sang Deportivo Pasto ngày 01/07/2024, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2021—Deportivo CaliKhông công bố
1/7/2024Deportivo CaliDeportivo PastoTự do
1/1/2026Deportivo PastoNo teamKhông công bố
9/7/2026No teamJaguares de CórdobaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Juan Franco

Juan Franco sinh ngày 02/01/2002, mang quốc tịch Colombia; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 3 câu lạc bộ. Giai đoạn đang diễn ra tại Jaguares de Córdoba bắt đầu ngày 09/07/2026, khi anh đến từ No team. Trong mùa 2026 tại VĐQG Colombia, anh ra sân 8 trận. Hồ sơ hiện tại ở Jaguares de Córdoba ghi anh mang áo số 4.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2021, lúc anh gia nhập Deportivo Cali, năm anh tròn 19 tuổi. Ở Deportivo Cali, dữ liệu ghi cho anh 28 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2021 tại VĐQG Colombia cùng Deportivo Cali, năm anh tròn 19 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 4 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2022 tại VĐQG Colombia ở Deportivo Cali, với 14 lần, năm anh tròn 20 tuổi. Tính trên 3 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 44 trận nằm trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Juan Franco

Juan Franco đã ra sân 8 trận cho Jaguares de Córdoba ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Jaguares de Córdoba hiện thi đấu tại VĐQG Colombia theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Jaguares de Córdoba
Giải đấu
VĐQG Colombia
Số áo
4
Gia nhập
09/07/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử Juan Franco

Sinh ngày 02/01/2002, Juan Franco là hậu vệ và hiện thuộc Jaguares de Córdoba. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Colombia.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
2/1/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Colombia
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
4
CLB hiện tại
Jaguares de Córdoba
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Juan Franco

8 trận mùa 2026 tại VĐQG Colombia mang về cho Juan Franco 0 bàn sau 650 phút. Thời lượng trung bình mỗi trận là 81 phút.

  • 8 Trận
  • 650 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,09 xG
  • 0,43 xA
  • 3 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,59 Điểm trung bình

Những trận gần nhất của Juan Franco

Juan Franco có 405 phút thi đấu ở 5 trận ra sân gần nhất. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,62.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
22-09Independiente Medellín2–1900/06,5
11-09Fortaleza FC2–2450/06,9
06-09Junior Barranquilla3–3900/06,4
29-08América de Cali2–2900/06,3
21-08Boyacá Chicó FC1–0900/07,0

Juan Franco đã khoác áo những đội nào?

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Juan Franco là 2021 tại Deportivo Cali. Dữ liệu bao gồm 3 đội bóng khác nhau.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Deportivo Cali—Copa Colombia2000—
Deportivo Pasto—Copa Colombia3000—
Deportivo Cali2021VĐQG Colombia4000—
Deportivo Cali2022VĐQG Colombia14554006,73
Deportivo Cali2023VĐQG Colombia3100—
Deportivo Cali2024VĐQG Colombia185005,60
Deportivo Pasto2025VĐQG Colombia6422006,72
Jaguares de Córdoba2026VĐQG Colombia7560006,60
Deportivo Cali—Copa Libertadores4000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Juan Franco

Juan Franco ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại VĐQG Colombia, Juan Franco ghi 0 bàn sau 8 trận.
Juan Franco đang khoác áo đội bóng nào?
Jaguares de Córdoba là CLB hiện tại của Juan Franco, mang áo số 4 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Juan Franco bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Juan Franco 24 tuổi (sinh ngày 02/01/2002), cao 178 cm.

Cập nhật lần cuối: 12:44 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.