Kang Young-hun — Hậu vệ, Gimcheon Sangmu FC

Kang Young-hun

Trung vệ · Gimcheon Sangmu FC

Kang Young-hun — Gimcheon Sangmu FC

Kang Young-hun từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Kang Young-hun gồm 13 lượt di chuyển được ghi nhận. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 135 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2011——Không công bố
1/1/2014——Không công bố
1/1/2017——Không công bố
1/1/2020—Gangneung CityTự do
2/2/2021Gangneung CityGimhae City FCKhông công bố
1/1/2022Gimhae City FCPocheon CitizenKhông công bố
1/1/2023Pocheon CitizenYangju CitizenTự do
26/6/2023Yangju CitizenChuncheon CitizenTự do
1/1/2024Chuncheon CitizenNo teamKhông công bố
21/6/2024No teamCheonan City FCKhông công bố
16/1/2026Cheonan City FCIncheon UnitedTự do
3/8/2026Incheon UnitedGimcheon Sangmu FCKhông công bố
2/2/2028Gimcheon Sangmu FCIncheon UnitedKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Kang Young-hun đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Kang Young-hun thuộc biên chế Gimcheon Sangmu FC, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 135 nghìn EUR (ước tính). Ngày chuyển đến Gimcheon Sangmu FC trong hồ sơ là 03/08/2026.

Câu lạc bộ
Gimcheon Sangmu FC
Giải đấu
VĐQG Hàn Quốc
Số áo
34
Gia nhập
03/08/2026
Hợp đồng đến
2/2/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Kang Young-hun

Kang Young-hun là hậu vệ mang quốc tịch Hàn Quốc và đang thuộc biên chế Gimcheon Sangmu FC. Kang Young-hun sinh ngày 28/09/1998, hiện 27 tuổi.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
28/9/1998 (27 tuổi)
Quốc tịch
Hàn Quốc
Chiều cao
187 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
34
CLB hiện tại
Gimcheon Sangmu FC
Hợp đồng đến
2/2/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Kang Young-hun đã khoác áo những đội nào?

Kang Young-hun có tên trong danh sách thi đấu của Incheon United nhiều nhất, 2 lần theo dữ liệu từng mùa. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Incheon United.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Incheon United2026VĐQG Hàn Quốc2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Kang Young-hun mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Kang Young-hun

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
12-05Incheon United0–1Không vào sân—
05-05Daejeon Hana Citizen0–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Kang Young-hun

Kang Young-hun đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Kang Young-hun đang thuộc biên chế Gimcheon Sangmu FC, mang áo số 34 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Kang Young-hun bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Kang Young-hun 27 tuổi (sinh ngày 28/09/1998), cao 187 cm.
Kang Young-hun mang quốc tịch nào?
Kang Young-hun có quốc tịch Hàn Quốc theo hồ sơ.

Cập nhật lần cuối: 07:45 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.