
Kim Jong-Seok
Tiền vệ trung tâm ·
Gwangju FC
Các thương vụ chuyển nhượng của Kim Jong-Seok
Giá trị chuyển nhượng của Kim Jong-Seok được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 205 nghìn EUR khi đang ở Gwangju FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 11 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 7/8/2026 | Yongin City FC | Gwangju FC | Không công bố |
| 1/1/2007 | — | — | Không công bố |
| 1/1/2013 | — | — | Không công bố |
| 1/1/2016 | — | Pohang Steelers | Tự do |
| 9/1/2018 | Pohang Steelers | Ansan Greeners FC | Không công bố |
| 6/7/2019 | Ansan Greeners FC | Gimhae City FC | Không công bố |
| 1/1/2020 | Gimhae City FC | Pyeongtaek Citizen FC | Không công bố |
| 5/1/2021 | Pyeongtaek Citizen FC | Cheonan City FC | Không công bố |
| 1/1/2022 | Cheonan City FC | Gimpo FC | Không công bố |
| 12/1/2024 | Gimpo FC | Chungnam Asan FC | Không công bố |
| 16/1/2026 | Chungnam Asan FC | Yongin City FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Kim Jong-Seok: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Số liệu theo mùa của Kim Jong-Seok bắt đầu từ mùa 2023 cùng Gimpo FC, năm anh tròn 29 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 07/08/2026, khi anh chuyển từ Yongin City FC sang Gwangju FC. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Gwangju FC. Trong đội hình Gwangju FC, anh khoác áo số 21.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/01/2016, khi anh đầu quân cho Pohang Steelers, năm anh bước sang tuổi 22. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2023 tại VĐQG Hàn Quốc ở Gimpo FC, với 2 lần, năm anh tròn 29 tuổi. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 4 trận có tên trong danh sách thi đấu.
Kim Jong-Seok đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Kim Jong-Seok thuộc biên chế Gwangju FC, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 205 nghìn EUR (ước tính). Trong đội, anh nhận áo số 21.
- Câu lạc bộ
- Gwangju FC
- Giải đấu
- VĐQG Hàn Quốc
- Số áo
- 21
- Gia nhập
- 07/08/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử và thông tin cá nhân Kim Jong-Seok
Kim Jong-Seok mang áo số 21 của Gwangju FC và chơi ở vị trí tiền vệ. Số đo ghi nhận: cao 178 cm.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 11/12/1994 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Hàn Quốc
- Chiều cao
- 178 cm
- Số áo
- 21
- CLB hiện tại
- Gwangju FC
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Kim Jong-Seok
Các đội Kim Jong-Seok từng khoác áo theo dữ liệu gồm Gimpo FC, Gwangju FC. 50% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Gimpo FC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Gimpo FC | 2023 | VĐQG Hàn Quốc | 2 | 112 | 0 | 0 | 6,50 |
| Gwangju FC | 2026 | VĐQG Hàn Quốc | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Kim Jong-Seok mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Kim Jong-Seok
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 15-08 | Pohang Steelers | 1–2 | Không vào sân | — |
| 08-08 | Bucheon FC 1995 | 0–0 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Kim Jong-Seok
- Kim Jong-Seok đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Kim Jong-Seok hiện khoác áo Gwangju FC, mang áo số 21 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Kim Jong-Seok bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kim Jong-Seok 31 tuổi (sinh ngày 11/12/1994), cao 178 cm.
- Kim Jong-Seok mang quốc tịch nào?
- Kim Jong-Seok có quốc tịch Hàn Quốc theo hồ sơ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Hàn Quốc · Lịch thi đấu Gwangju FC
Cập nhật lần cuối: 08:25 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.