Lenny Lacroix — Hậu vệ, Dijon

Lenny Lacroix

Hậu vệ · Dijon

Lenny Lacroix — Dijon

Lịch sử chuyển nhượng Lenny Lacroix

Dữ liệu chuyển nhượng của Lenny Lacroix gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Metz 2 sang Metz ngày 01/07/2020, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2019—Metz 2Không công bố
1/7/2020Metz 2MetzKhông công bố
30/8/2025SL Benfica B U21DijonKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Lenny Lacroix, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Câu chuyện sự nghiệp của Lenny Lacroix trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới Dijon ở chặng gần nhất. Giai đoạn đang diễn ra tại Dijon bắt đầu ngày 30/08/2025, khi anh đến từ SL Benfica B U21. Trong mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp, anh có 7 lần ra sân. Trong đội hình Dijon, anh mang áo số 23, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2028.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2019, lúc anh gia nhập Metz 2, năm anh tròn 16 tuổi. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2019 ở Metz tại Ligue 1, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 16 tuổi. Anh cập bến Metz ngày 01/07/2020 từ Metz 2. Cộng mọi giải, anh có 1 kiến tạo qua 16 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Quãng ở SL Benfica B được ghi bằng 1 bàn cùng 1 kiến tạo qua 84 trận có tên trong danh sách thi đấu. Số liệu ở đội này trải từ mùa 2022 đến mùa 2024. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 1 bàn và 2 kiến tạo. Cùng quãng đó là 107 trận có tên trong danh sách thi đấu. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2024 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha trong màu áo SL Benfica B, khi anh có 1 bàn cùng 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 21 tuổi.

Lenny Lacroix đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Lenny Lacroix đang khoác áo Dijon ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 30/08/2025. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2028.

Câu lạc bộ
Dijon
Giải đấu
Hạng Hai Pháp
Số áo
23
Gia nhập
30/08/2025
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Lenny Lacroix là ai?

Lenny Lacroix mang áo số 23 của Dijon và chơi ở vị trí hậu vệ. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 186 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
6/2/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Pháp
Chiều cao
186 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
23
CLB hiện tại
Dijon
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Lenny Lacroix thi đấu ra sao mùa 2026?

Mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp, Lenny Lacroix góp mặt 7 trận trong màu áo Dijon. Thời lượng trung bình mỗi trận là 90 phút.

  • 7 Trận
  • 630 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 3 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,89 Điểm trung bình

Lenny Lacroix qua những trận gần nhất

Dữ liệu 5 lần ra sân gần nhất ghi nhận Lenny Lacroix thi đấu 450 phút, trung bình 90 phút mỗi trận. Điểm trung bình của quãng này là 6,56.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
18-09Annecy FC1–2900/07,0
11-09Stade Lavallois3–2900/06,4
04-09US Boulogne Côte-d'Opale1–1900/06,1
31-08Saint-Étienne2–3900/06,7
21-08Clermont Foot1–1900/06,6

Sự nghiệp thi đấu của Lenny Lacroix qua các mùa

Lenny Lacroix có tên trong danh sách thi đấu của SL Benfica B nhiều nhất, 84 lần theo dữ liệu từng mùa. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 1 bàn và 107 trận có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Metz2021Ligue 110201017,17
Metz2020Ligue 14000—
Metz2019Ligue 11000—
Dijon2026Hạng Hai Pháp7630006,89
SL Benfica B2022Hạng Hai Bồ Đào Nha30000—
SL Benfica B2023Hạng Hai Bồ Đào Nha33837006,57
SL Benfica B2024Hạng Hai Bồ Đào Nha21520116,94
Dijon2026Club Friendlies1000—
Metz—Coupe de France1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Lenny Lacroix

Lenny Lacroix bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Lenny Lacroix 23 tuổi (sinh ngày 06/02/2003), cao 186 cm.
Lenny Lacroix có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Lenny Lacroix ra sân 7 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Pháp và ghi 0 bàn.
Lenny Lacroix đang khoác áo đội bóng nào?
Dijon là CLB hiện tại của Lenny Lacroix, mang áo số 23 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 17:55 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.