
Mofe Jemide
Trung vệ ·
FC Alverca
CLB hiện tại của Mofe Jemide
Ở tuổi 19, Mofe Jemide là hậu vệ trong danh sách đăng ký của FC Alverca. Trong đội, anh nhận áo số 24. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Bồ Đào Nha.
- Câu lạc bộ
- FC Alverca
- Giải đấu
- VĐQG Bồ Đào Nha
- Số áo
- 24
- Gia nhập
- 20/08/2026
Tiểu sử Mofe Jemide
Mofe Jemide là hậu vệ người Anh 19 tuổi, hiện khoác áo FC Alverca. Hồ sơ ghi Mofe Jemide chào đời ngày 08/11/2006, tức 19 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 187 cm.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 8/11/2006 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 187 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 24
- CLB hiện tại
- FC Alverca
Chuyển nhượng và giá trị của Mofe Jemide
Dữ liệu chuyển nhượng của Mofe Jemide gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 20/8/2026 | Crystal Palace U21 | FC Alverca | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Mofe Jemide mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Mofe Jemide
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Rio Ave | 1–0 | Không vào sân | — |
Sự nghiệp Mofe Jemide theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Crystal Palace | 2026 | Club Friendlies | 5 | 181 | 0 | 0 | 6,57 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Mofe Jemide
- Mofe Jemide mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mofe Jemide mang quốc tịch Anh.
- Mofe Jemide đang khoác áo đội bóng nào?
- Mofe Jemide hiện khoác áo FC Alverca, mang áo số 24 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Mofe Jemide bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Mofe Jemide 19 tuổi (sinh ngày 08/11/2006), cao 187 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Bồ Đào Nha · Lịch thi đấu FC Alverca
Cập nhật lần cuối: 04:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.