Nate Jones — Hậu vệ, Las Vegas Lights

Nate Jones

Hậu vệ · Las Vegas Lights

Nate Jones — Las Vegas Lights

Nate Jones chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Nate Jones rời Washington Huskies để tới Crossfire Redmond (01/05/2022). Hồ sơ ghi nhận tất cả 9 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/5/2022Washington HuskiesCrossfire RedmondKhông công bố
1/8/2022Crossfire RedmondWashington HuskiesKhông công bố
1/5/2023Washington Huskies—Không công bố
1/8/2023—Washington HuskiesKhông công bố
19/12/2023Washington HuskiesAustin FCKhông công bố
20/12/2023Austin FCColorado RapidsKhông công bố
21/1/2025Colorado RapidsLas Vegas LightsCho mượn
30/11/2025Las Vegas LightsColorado RapidsCho mượn
1/1/2026Colorado RapidsLas Vegas LightsTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Nate Jones

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Nate Jones là ngày 01/05/2022, khi anh rời Washington Huskies sang Crossfire Redmond — năm anh tròn 21 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Las Vegas Lights bắt đầu ngày 01/01/2026, khi anh đến từ Colorado Rapids sau kỳ cho mượn. Trong mùa 2026 tại USL Championship, anh có 19 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 47 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Las Vegas Lights. Tại Las Vegas Lights, anh mang áo số 3 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/11/2026.

Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Las Vegas Lights tại USL Championship ở mùa 2025, năm anh tròn 24 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 24 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2025 tại USL Championship cùng Las Vegas Lights, với 24 lần, năm anh bước sang tuổi 24.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Nate Jones

Ở tuổi 25, Nate Jones là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Las Vegas Lights. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 160 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
Las Vegas Lights
Giải đấu
USL Championship
Số áo
3
Gia nhập
01/01/2026
Hợp đồng đến
30/11/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Nate Jones

Nate Jones là hậu vệ người Mỹ 25 tuổi, hiện khoác áo Las Vegas Lights. Hồ sơ ghi Nate Jones chào đời ngày 23/08/2001, tức 25 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
23/8/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
188 cm
Số áo
3
CLB hiện tại
Las Vegas Lights
Hợp đồng đến
30/11/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Nate Jones thi đấu ra sao mùa 2026?

Thống kê mùa 2026 tại USL Championship của Nate Jones: 19 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,73.

  • 19 Trận
  • 1372 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,13 xG
  • 5 Sút
  • 5 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,73 Điểm trung bình

Nate Jones thi đấu thế nào gần đây?

Trong 5 trận ra sân gần nhất, Nate Jones thi đấu tổng cộng 310 phút. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 62 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
13-09Orange County SC0–2900/07,6
06-09New Mexico United1–2960/06,6
30-08Charleston Battery0–2900/06,7
22-08Lexington SC2–0330/07,1
16-08Brooklyn FC2–110/0—

Sự nghiệp thi đấu của Nate Jones qua các mùa

Nate Jones có tên trong danh sách thi đấu của Las Vegas Lights nhiều nhất, 47 lần theo dữ liệu từng mùa. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 2025 tại Las Vegas Lights.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Las Vegas Lights2025USL Championship241089006,50
Las Vegas Lights2026USL Championship231372006,73

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Nate Jones

Nate Jones đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Nate Jones hiện khoác áo Las Vegas Lights, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Nate Jones bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Nate Jones 25 tuổi (sinh ngày 23/08/2001), cao 188 cm.
Nate Jones có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Nate Jones ra sân 19 trận mùa 2026 tại USL Championship và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 16:15 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.