Oliver Steurer — Hậu vệ, SV Ried

Oliver Steurer

Hậu vệ · SV Ried

Oliver Steurer — SV Ried

CLB hiện tại của Oliver Steurer

Tại SV Ried, Oliver Steurer mang áo số 30, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2027. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Áo. Dữ liệu ghi nhận anh đến SV Ried ngày 15/08/2023.

Câu lạc bộ
SV Ried
Giải đấu
VĐQG Áo
Số áo
30
Gia nhập
15/08/2023
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Oliver Steurer

Sau 7 trận mùa 26/27 tại VĐQG Áo, Oliver Steurer đóng góp 0 bàn. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,47.

  • 7 Trận
  • 630 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,41 xG
  • 0,12 xA
  • 4 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,47 Điểm trung bình

Oliver Steurer là ai?

Cao 190 cm, Oliver Steurer là hậu vệ người Đức của SV Ried. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2027. Ngày sinh trong hồ sơ là 06/01/1995 — năm nay 31 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
6/1/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Đức
Chiều cao
190 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
30
CLB hiện tại
SV Ried
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Oliver Steurer thi đấu thế nào gần đây?

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Oliver Steurer đạt điểm trung bình 6,46 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Wolfsberger AC4–1900/06,5
11-09Red Bull Salzburg1–1900/06,4
30-08TSV Hartberg3–2900/06,2
21-08Grazer AK 19021–0900/07,3
14-08LASK4–1900/05,9

Oliver Steurer đã khoác áo những đội nào?

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Oliver Steurer có tên trong danh sách thi đấu 9 lần cho 2 đội bóng. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 26/27 tại SV Ried. Riêng SV Ried chiếm 78% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
SV Ried26/27VĐQG Áo7630006,47
SV Ried2026Club Friendlies1000—
1. FC Heidenheim—DFB Pokal1000—
1. FC Heidenheim—DFB Pokal190007,10

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Oliver Steurer qua từng mùa

Ngoài SV Ried, CLB hiện tại, hồ sơ của Oliver Steurer còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Anh đến SV Ried ngày 15/08/2023 từ VfB Oldenburg theo dạng chuyển nhượng tự do. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Áo ghi nhận anh ra sân 7 trận. Hồ sơ hiện tại ở SV Ried ghi anh mang áo số 30 và có hợp đồng tới 30/06/2027.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2014, lúc anh chuyển từ Rot-Weiss Essen U19 sang Schwarz-Weiss Essen theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 19. Ngày 04/01/2018, anh rời Borussia Dortmund II U23 sang 1. FC Heidenheim. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo 1. FC Heidenheim. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 26/27 tại VĐQG Áo cùng SV Ried, năm anh tròn 31 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 7 lần. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 9 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Lịch sử chuyển nhượng Oliver Steurer

Dữ liệu chuyển nhượng của Oliver Steurer gồm 10 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Schwarz-Weiss Essen sang SC Rot-Weiß Oberhausen ngày 01/07/2015, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2014Rot-Weiss Essen U19Schwarz-Weiss EssenTự do
1/7/2015Schwarz-Weiss EssenSC Rot-Weiß OberhausenTự do
4/1/2018Borussia Dortmund II U231. FC HeidenheimKhông công bố
12/8/20191. FC HeidenheimKFC Uerdingen 05Cho mượn
18/1/2020KFC Uerdingen 051. FC HeidenheimTrở lại sau cho mượn
19/1/20201. FC HeidenheimPreußen MünsterCho mượn
5/7/2020Preußen Münster1. FC HeidenheimTrở lại sau cho mượn
15/7/20211. FC HeidenheimMSV DuisburgTự do
1/7/2022MSV DuisburgVfB OldenburgTự do
15/8/2023VfB OldenburgSV RiedTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Oliver Steurer

Oliver Steurer có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại VĐQG Áo, Oliver Steurer ghi 0 bàn sau 7 trận.
Oliver Steurer đang khoác áo đội bóng nào?
SV Ried là CLB hiện tại của Oliver Steurer, mang áo số 30 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Oliver Steurer bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Oliver Steurer 31 tuổi (sinh ngày 06/01/1995), cao 190 cm.

Cập nhật lần cuối: 13:35 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.