Temma Matsuda — Tiền đạo, Kyoto Sanga FC

Temma Matsuda

Tiền đạo cánh trái · Kyoto Sanga FC

Temma Matsuda — Kyoto Sanga FC

Câu chuyện sự nghiệp Temma Matsuda

Temma Matsuda sinh ngày 11/06/1995, mang quốc tịch Nhật Bản; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 12 bàn và 16 kiến tạo. Cùng quãng đó là 240 trận có tên trong danh sách thi đấu. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 bàn và 10 kiến tạo sau 144 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Kyoto Sanga FC. Tại Kyoto Sanga FC, anh mang áo số 18.

Sự nghiệp Temma Matsuda theo mùa

Theo thống kê từng mùa, Temma Matsuda ghi 12 bàn qua 240 lần có tên trong danh sách thi đấu. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau. Riêng Kyoto Sanga FC chiếm 60% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Kyoto Sanga FC26/27VĐQG Nhật Bản4169006,40
Kyoto Sanga FC—Emperor Cup1000—
Kyoto Sanga FC—Emperor Cup2000—
Kyoto Sanga FC—Emperor Cup1000—
Kyoto Sanga FC—Emperor Cup2000—
Kyoto Sanga FC—Emperor Cup2000—
Shonan Bellmare2018VĐQG Nhật Bản281226116,80
Shonan Bellmare2019VĐQG Nhật Bản352571347,04
Shonan Bellmare2020VĐQG Nhật Bản332031216,83
Kyoto Sanga FC2022VĐQG Nhật Bản301961126,83
Kyoto Sanga FC2023VĐQG Nhật Bản281454016,65
Kyoto Sanga FC2024VĐQG Nhật Bản231439236,91
Kyoto Sanga FC2025VĐQG Nhật Bản331176336,79
Kyoto Sanga FC2026VĐQG Nhật Bản18795016,69

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Tiểu sử và thông tin cá nhân Temma Matsuda

Ở tuổi 31, Temma Matsuda đang là tiền đạo trong đội hình Kyoto Sanga FC. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 164 cm. Số áo của anh tại Kyoto Sanga FC là 18.

Vị trí
Tiền đạo cánh trái
Ngày sinh
11/6/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Nhật Bản
Chiều cao
164 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
18
CLB hiện tại
Kyoto Sanga FC
Giá trị ước tính
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Câu lạc bộ và hợp đồng của Temma Matsuda

Temma Matsuda thi đấu cho Kyoto Sanga FC tại VĐQG Nhật Bản theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 18. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 475 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
Kyoto Sanga FC
Giải đấu
VĐQG Nhật Bản
Số áo
18
Gia nhập
09/01/2021
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Temma Matsuda thi đấu ra sao mùa 26/27?

Sau 5 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, Temma Matsuda đóng góp 0 bàn. Anh được chấm trung bình 6,52 điểm mỗi trận. Trung bình anh thi đấu 43 phút mỗi trận ở mùa này.

  • 5 Trận
  • 214 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 3 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,52 Điểm trung bình

Temma Matsuda thi đấu thế nào gần đây?

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Temma Matsuda đạt điểm trung bình 6,52 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Fagiano Okayama1–2450/07,0
11-09Kashiwa Reysol2–3890/06,4
06-09FC Tokyo2–0240/06,4
02-09Yokohama F. Marinos1–1280/06,3
29-08Avispa Fukuoka2–1280/06,5

Các thương vụ chuyển nhượng của Temma Matsuda

Giá trị chuyển nhượng của Temma Matsuda được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 475 nghìn EUR khi đang ở Kyoto Sanga FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 3 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/4/2014——Tự do
1/2/2018—Shonan BellmareTự do
9/1/2021Shonan BellmareKyoto Sanga FCKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Temma Matsuda

Temma Matsuda có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Temma Matsuda ra sân 5 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản và ghi 0 bàn.
Temma Matsuda đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Temma Matsuda đang thuộc biên chế Kyoto Sanga FC, mang áo số 18 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Temma Matsuda bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Temma Matsuda 31 tuổi (sinh ngày 11/06/1995), cao 164 cm.

Cập nhật lần cuối: 17:10 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.