Yeison Tolosa — Tiền đạo, Deportivo Pasto

Yeison Tolosa

Tiền đạo cắm · Deportivo Pasto

Yeison Tolosa — Deportivo Pasto

Chuyển nhượng và giá trị của Yeison Tolosa

Giá trị chuyển nhượng của Yeison Tolosa được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 52 nghìn EUR khi đang ở Deportivo Pasto (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Deportivo Cali sang Atlético Bucaramanga theo dạng cho mượn ngày 01/01/2020.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2019—Deportivo CaliKhông công bố
1/1/2020Deportivo CaliAtlético BucaramangaCho mượn
31/12/2020Atlético BucaramangaDeportivo CaliTrở lại sau cho mượn
18/7/2022Deportivo CaliDeportivo PastoTự do
4/7/2023Deportivo PastoNo teamKhông công bố
4/1/2024No teamBoyacá Chicó FCCho mượn
1/7/2024Boyacá Chicó FCNo teamTrở lại sau cho mượn
1/1/2025No teamSan Francisco FCTự do
1/7/2025San Francisco FCNo teamKhông công bố
1/2/2026No teamDeportivo PastoKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Yeison Tolosa

Ngoài Deportivo Pasto, CLB hiện tại, hồ sơ của Yeison Tolosa còn ghi số liệu ở 3 câu lạc bộ khác. Anh đến Deportivo Pasto ngày 01/02/2026 từ No team. Dữ liệu mùa 2026 tại VĐQG Colombia ghi nhận anh ra sân 3 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 14 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Deportivo Pasto. Hồ sơ hiện tại ở Deportivo Pasto ghi anh khoác áo số 22.

Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2018 tại VĐQG Colombia cùng Deportivo Cali, năm anh bước sang tuổi 19. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2019, khi anh gia nhập Deportivo Cali, năm anh tròn 20 tuổi. Quãng ở Deportivo Cali được ghi bằng 1 kiến tạo sau 28 trận có tên trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2019 tại VĐQG Colombia cùng Deportivo Cali, với 1 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 20 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 1 kiến tạo qua 4 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 53 trận nằm trong danh sách thi đấu.

Yeison Tolosa đang khoác áo đội nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Yeison Tolosa gia nhập Deportivo Pasto ngày 01/02/2026. Deportivo Pasto hiện thi đấu tại VĐQG Colombia theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Deportivo Pasto
Giải đấu
VĐQG Colombia
Số áo
22
Gia nhập
01/02/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Yeison Tolosa

Yeison Tolosa là tiền đạo 27 tuổi đang chơi cho Deportivo Pasto. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Colombia.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
12/6/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Colombia
Chiều cao
177 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
22
CLB hiện tại
Deportivo Pasto
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Yeison Tolosa thi đấu ra sao mùa 2026?

3 trận mùa 2026 tại VĐQG Colombia mang về cho Yeison Tolosa 0 bàn sau 29 phút. Trung bình anh thi đấu 10 phút mỗi trận ở mùa này.

  • 3 Trận
  • 29 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,07 xA
  • 0 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,50 Điểm trung bình

Sự nghiệp thi đấu của Yeison Tolosa qua các mùa

Hồ sơ sự nghiệp của Yeison Tolosa trải qua ít nhất 7 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 4 đội bóng.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Deportivo Pasto2026Copa Colombia1000—
Deportivo Cali2018VĐQG Colombia1000—
Deportivo Cali2019VĐQG Colombia9245016,79
Atlético Bucaramanga2020VĐQG Colombia343006,50
Deportivo Cali2021VĐQG Colombia14677006,68
Deportivo Pasto2023VĐQG Colombia145006,50
Boyacá Chicó FC2024VĐQG Colombia8101006,65
Deportivo Pasto2026VĐQG Colombia1220006,50
Deportivo Cali—Copa Sudamericana3126006,45
Deportivo Cali—Copa Sudamericana163006,50

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Phong độ gần đây của Yeison Tolosa

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
25-09Boyacá Chicó FC3–090/06,5
15-09América de Cali0–1Không vào sân——
31-08Deportivo Pereira1–2Không vào sân——
01-08Rionegro Águilas Doradas1–2Không vào sân——
25-07Independiente Medellín3–2Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Yeison Tolosa

Yeison Tolosa ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Yeison Tolosa ra sân 3 trận mùa 2026 tại VĐQG Colombia và ghi 0 bàn.
Yeison Tolosa đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Deportivo Pasto là CLB hiện tại của Yeison Tolosa, mang áo số 22 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Yeison Tolosa bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Yeison Tolosa 27 tuổi (sinh ngày 12/06/1999), cao 177 cm.

Cập nhật lần cuối: 13:05 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.