
Yosuke Furukawa
Tiền vệ ·
Darmstadt 98
Câu chuyện sự nghiệp Yosuke Furukawa
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Yosuke Furukawa thuộc biên chế Darmstadt 98, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 2 câu lạc bộ khác. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/02/2022, khi anh gia nhập Jubilo Iwata, năm anh tròn 19 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 3 bàn và 1 kiến tạo sau 39 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Jubilo Iwata. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2022 ở Jubilo Iwata tại VĐQG Nhật Bản, nơi anh có 1 bàn cùng 1 kiến tạo. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 19.
Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 5 bàn và 3 kiến tạo. Tổng cộng anh có 76 trận nằm trong danh sách thi đấu. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 24/25 tại VĐQG Ba Lan trong màu áo Górnik Zabrze, khi anh có 2 bàn cùng 2 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 21. Giai đoạn đang diễn ra tại Darmstadt 98 bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh đến từ Jubilo Iwata với phí 400 nghìn EUR. Trong mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức, anh có 4 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 9 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Darmstadt 98. Trong đội hình Darmstadt 98, anh khoác áo số 44.
Sự nghiệp thi đấu của Yosuke Furukawa qua các mùa
Theo thống kê từng mùa, Yosuke Furukawa ghi 5 bàn qua 76 lần có tên trong danh sách thi đấu. 51% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Jubilo Iwata. Dữ liệu bao gồm 3 đội bóng khác nhau.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Górnik Zabrze | 24/25 | VĐQG Ba Lan | 27 | 1273 | 2 | 2 | 6,90 |
| Darmstadt 98 | 26/27 | Hạng Hai Đức | 6 | 143 | 0 | 0 | 6,67 |
| Darmstadt 98 | 2026 | Club Friendlies | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Górnik Zabrze | 24/25 | Cúp Quốc gia Ba Lan | 1 | 120 | 0 | 0 | — |
| Jubilo Iwata | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Jubilo Iwata | — | Emperor Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Jubilo Iwata | — | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Darmstadt 98 | — | DFB Pokal | 2 | 12 | 0 | 0 | 6,40 |
| Darmstadt 98 | 26/27 | DFB Pokal | 1 | 12 | 0 | 0 | 6,50 |
| Jubilo Iwata | 2022 | VĐQG Nhật Bản | 9 | 152 | 1 | 1 | 6,66 |
| Jubilo Iwata | 2024 | VĐQG Nhật Bản | 25 | 750 | 2 | 0 | 6,71 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Tiểu sử và thông tin cá nhân Yosuke Furukawa
Ở tuổi 23, Yosuke Furukawa đang là tiền vệ trong đội hình Darmstadt 98. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Nhật Bản. Hồ sơ ghi Yosuke Furukawa chào đời ngày 16/07/2003, tức 23 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 16/7/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 174 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 44
- CLB hiện tại
- Darmstadt 98
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
CLB hiện tại của Yosuke Furukawa
Yosuke Furukawa thuộc biên chế Darmstadt 98, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 620 nghìn EUR (ước tính). Anh cập bến Darmstadt 98 từ 01/07/2025. Số áo hiện tại là 44.
- Câu lạc bộ
- Darmstadt 98
- Giải đấu
- Hạng Hai Đức
- Số áo
- 44
- Gia nhập
- 01/07/2025
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
Thống kê Yosuke Furukawa mùa 26/27
Ở mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức, Yosuke Furukawa ra sân 4 trận, ghi 0 bàn. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng. Anh được chấm trung bình 6,68 điểm mỗi trận.
- 4 Trận
- 143 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,05 xG
- 0,39 xA
- 2 Sút
- 3 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,68 Điểm trung bình
Phong độ Yosuke Furukawa các trận vừa qua
Qua 3 lần ra sân gần đây nhất, Yosuke Furukawa tích luỹ 75 phút thi đấu. Điểm trung bình của quãng này là 6,60.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 18-09 | VfL Wolfsburg | 5–1 | Không vào sân | — | — |
| 11-09 | Arminia Bielefeld | 2–1 | 8 | 0/0 | 6,6 |
| 05-09 | 1. FC Kaiserslautern | 3–0 | Không vào sân | — | — |
| 30-08 | Hannover 96 | 0–1 | 22 | 0/0 | 6,7 |
| 16-08 | SG Dynamo Dresden | 1–0 | 45 | 0/0 | 6,5 |
Yosuke Furukawa chuyển nhượng qua những CLB nào?
Giá trị chuyển nhượng của Yosuke Furukawa được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 620 nghìn EUR khi đang ở Darmstadt 98 (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt đắt nhất được ghi nhận là chuyến tới Darmstadt 98, 400 nghìn EUR.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/2/2019 | — | — | Tự do |
| 1/2/2022 | — | Jubilo Iwata | Tự do |
| 6/9/2024 | Jubilo Iwata | Górnik Zabrze | Cho mượn |
| 30/6/2025 | Górnik Zabrze | Jubilo Iwata | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2025 | Jubilo Iwata | Darmstadt 98 | 400 nghìn EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Yosuke Furukawa
- Yosuke Furukawa bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Yosuke Furukawa 23 tuổi (sinh ngày 16/07/2003), cao 174 cm.
- Yosuke Furukawa ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Yosuke Furukawa ra sân 4 trận mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức và ghi 0 bàn.
- Yosuke Furukawa đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yosuke Furukawa đang thuộc biên chế Darmstadt 98, mang áo số 44 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Đức · Lịch thi đấu Darmstadt 98
Cập nhật lần cuối: 06:55 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.