
Yotaro Nakajima
Tiền vệ ·
Sanfrecce Hiroshima
Câu lạc bộ và hợp đồng của Yotaro Nakajima
Yotaro Nakajima đã ra sân 7 trận cho Sanfrecce Hiroshima ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu ghi nhận anh đến Sanfrecce Hiroshima ngày 01/02/2025. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2028.
- Câu lạc bộ
- Sanfrecce Hiroshima
- Giải đấu
- VĐQG Nhật Bản
- Số áo
- 35
- Gia nhập
- 01/02/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 26/27 của Yotaro Nakajima
Yotaro Nakajima đã chơi 7 trận với 400 phút trên sân mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản. Mùa này anh bị phạt 2 thẻ vàng. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 7,14.
- 7 Trận
- 400 Phút
- 0 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 0 Sút
- 8 Đường chuyền quyết định
- 2 Thẻ vàng
- 7,14 Điểm trung bình
Yotaro Nakajima là ai?
Ở tuổi 20, Yotaro Nakajima đang là tiền vệ trong đội hình Sanfrecce Hiroshima. Số đo ghi nhận: cao 173 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 22/4/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 173 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 35
- CLB hiện tại
- Sanfrecce Hiroshima
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Phong độ Yotaro Nakajima các trận vừa qua
Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, Yotaro Nakajima tích luỹ 265 phút thi đấu. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 7,00.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 12-09 | Cerezo Osaka | 6–1 | 68 | 0/0 | 7,1 |
| 06-09 | Fagiano Okayama | 3–2 | 79 | 0/0 | 7,4 |
| 02-09 | Nagoya Grampus | 3–0 | 17 | 0/0 | 6,7 |
| 29-08 | Gamba Osaka | 0–0 | 45 | 0/0 | 6,5 |
| 22-08 | Kawasaki Frontale | 1–1 | 56 | 0/0 | 7,3 |
Thống kê sự nghiệp Yotaro Nakajima
Yotaro Nakajima có tên trong danh sách thi đấu của Sanfrecce Hiroshima nhiều nhất, 66 lần theo dữ liệu từng mùa. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 2023 tại Sanfrecce Hiroshima. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Sanfrecce Hiroshima.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sanfrecce Hiroshima | 26/27 | VĐQG Nhật Bản | 7 | 400 | 0 | 1 | 7,14 |
| Sanfrecce Hiroshima | — | Emperor Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sanfrecce Hiroshima | — | Emperor Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sanfrecce Hiroshima | 2026 | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sanfrecce Hiroshima | 2023 | VĐQG Nhật Bản | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sanfrecce Hiroshima | 2024 | VĐQG Nhật Bản | 20 | 315 | 0 | 0 | 6,62 |
| Sanfrecce Hiroshima | 2025 | VĐQG Nhật Bản | 16 | 807 | 0 | 0 | 6,95 |
| Sanfrecce Hiroshima | 2026 | VĐQG Nhật Bản | 13 | 300 | 0 | 0 | 6,78 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Yotaro Nakajima: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Yotaro Nakajima là ngày 01/02/2025, khi anh gia nhập Sanfrecce Hiroshima — năm anh bước sang tuổi 19. Giai đoạn đang diễn ra tại Sanfrecce Hiroshima được ghi nhận ở mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, khi anh có 7 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 kiến tạo qua 66 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Sanfrecce Hiroshima. Hồ sơ hiện tại ở Sanfrecce Hiroshima ghi anh mang áo số 35 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2028.
Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2023 ở Sanfrecce Hiroshima tại VĐQG Nhật Bản, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 17. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 26/27 tại VĐQG Nhật Bản cùng Sanfrecce Hiroshima, với 1 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 20.
Yotaro Nakajima từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của Yotaro Nakajima được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 835 nghìn EUR khi đang ở Sanfrecce Hiroshima (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/2/2025 | — | Sanfrecce Hiroshima | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Yotaro Nakajima
- Yotaro Nakajima bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yotaro Nakajima 20 tuổi (sinh ngày 22/04/2006), cao 173 cm.
- Thành tích ghi bàn của Yotaro Nakajima mùa 26/27 ra sao?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản ghi nhận Yotaro Nakajima có 0 bàn qua 7 trận và có 1 kiến tạo.
- Yotaro Nakajima đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Sanfrecce Hiroshima là CLB hiện tại của Yotaro Nakajima, mang áo số 35 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nhật Bản · Lịch thi đấu Sanfrecce Hiroshima
Cập nhật lần cuối: 02:25 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.