
Alex Woodyard
Tiền vệ trung tâm ·
Folkestone Invicta
Các thương vụ chuyển nhượng của Alex Woodyard
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Alex Woodyard rời Southend United U18 để tới Southend United (01/07/2010). Hồ sơ ghi nhận tất cả 19 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2010 | Southend United U18 | Southend United | Không công bố |
| 31/8/2011 | Southend United | Farnborough | Cho mượn |
| 1/6/2012 | Farnborough | Southend United | Trở lại sau cho mượn |
| 18/3/2013 | Southend United | Braintree Town | Cho mượn |
| 21/4/2013 | Braintree Town | Southend United | Trở lại sau cho mượn |
| 8/8/2013 | Southend United | Dartford | Tự do |
| 1/7/2014 | Dartford | Concord Rangers | Tự do |
| 7/8/2015 | Concord Rangers | Braintree Town | Tự do |
| 1/7/2016 | Braintree Town | Lincoln City | Tự do |
| 1/7/2018 | Lincoln City | Peterborough United | Không công bố |
| 3/1/2020 | Peterborough United | Tranmere Rovers | Cho mượn |
| 31/5/2020 | Tranmere Rovers | Peterborough United | Trở lại sau cho mượn |
| 6/8/2020 | Peterborough United | AFC Wimbledon | Tự do |
| 26/7/2023 | AFC Wimbledon | York City | Tự do |
| 4/7/2024 | York City | Colchester United | Tự do |
| 3/1/2025 | Colchester United | Sutton United | Tự do |
| 20/1/2026 | Sutton United | Folkestone Invicta | Cho mượn |
| 31/5/2026 | Folkestone Invicta | Sutton United | Cho mượn |
| 1/7/2026 | Sutton United | Folkestone Invicta | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Alex Woodyard, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ngoài Folkestone Invicta, CLB hiện tại, hồ sơ của Alex Woodyard còn ghi số liệu ở 10 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2026, khi anh kết thúc kỳ cho mượn ở Sutton United để về Folkestone Invicta. Tại Folkestone Invicta, anh khoác áo số 30 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2010, lúc anh rời Southend United U18 sang Southend United, năm anh tròn 18 tuổi. Quãng ở Southend United được ghi bằng 35 trận nằm trong danh sách thi đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 11/12 đến 12/13. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 11/12 tại Hạng Tư Anh cùng Southend United, năm anh tròn 19 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Anh cập bến AFC Wimbledon ngày 06/08/2020 từ Peterborough United dưới dạng tự do. Cộng mọi giải, anh có 2 bàn cùng 2 kiến tạo qua 124 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 20/21 tại Hạng Ba Anh trong màu áo AFC Wimbledon, khi anh có 1 bàn và 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 28. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 19/20 tại Hạng Ba Anh ở Tranmere Rovers, với 1 bàn. Gộp 10 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 3 bàn và 2 kiến tạo. Tổng cộng anh có 373 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Alex Woodyard đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Alex Woodyard đang khoác áo Folkestone Invicta ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 01/07/2026. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- Folkestone Invicta
- Số áo
- 30
- Gia nhập
- 01/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Alex Woodyard
Cao 175 cm, Alex Woodyard là tiền vệ người Anh của Folkestone Invicta. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là tiền vệ trung tâm.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 16/11/1992 (33 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 175 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 30
- CLB hiện tại
- Folkestone Invicta
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Hành trình sự nghiệp của Alex Woodyard
Alex Woodyard có tên trong danh sách thi đấu của AFC Wimbledon nhiều nhất, 124 lần theo dữ liệu từng mùa. Riêng AFC Wimbledon chiếm 33% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| York City | 23/24 | National League Anh | 29 | 2309 | 0 | 0 | 6,44 |
| Sutton United | 24/25 | National League Anh | 16 | 739 | 0 | 0 | 6,63 |
| Sutton United | 25/26 | National League Anh | 5 | 185 | 0 | 0 | 6,55 |
| Southend United | 11/12 | Hạng Tư Anh | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Southend United | 12/13 | Hạng Tư Anh | 29 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lincoln City | 17/18 | Hạng Tư Anh | 48 | 180 | 0 | 0 | 6,90 |
| AFC Wimbledon | 22/23 | Hạng Tư Anh | 34 | 2772 | 0 | 0 | 6,61 |
| Colchester United | 24/25 | Hạng Tư Anh | 18 | 901 | 0 | 0 | 6,69 |
| Peterborough United | 18/19 | Hạng Ba Anh | 46 | 0 | 0 | 0 | — |
| Tranmere Rovers | 19/20 | Hạng Ba Anh | 11 | 990 | 1 | 0 | 6,73 |
| Peterborough United | 19/20 | Hạng Ba Anh | 14 | 749 | 0 | 0 | 6,52 |
| AFC Wimbledon | 20/21 | Hạng Ba Anh | 42 | 3373 | 1 | 1 | 6,75 |
| AFC Wimbledon | 21/22 | Hạng Ba Anh | 36 | 3227 | 1 | 1 | 6,79 |
| Folkestone Invicta | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Southend United | 12/13 | FA Cup | 5 | 0 | 0 | 0 | — |
| Concord Rangers | 14/15 | FA Cup | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Braintree Town | 15/16 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lincoln City | 16/17 | FA Cup | 7 | 270 | 0 | 0 | 6,23 |
| Lincoln City | 17/18 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Peterborough United | 18/19 | FA Cup | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Peterborough United | 19/20 | FA Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| AFC Wimbledon | 20/21 | FA Cup | 2 | 120 | 0 | 0 | 7,30 |
| AFC Wimbledon | 21/22 | FA Cup | 3 | 90 | 0 | 0 | 6,50 |
| AFC Wimbledon | 22/23 | FA Cup | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| York City | 23/24 | FA Cup | 3 | 90 | 0 | 0 | 7,10 |
| Colchester United | 24/25 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sutton United | 25/26 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lincoln City | — | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Peterborough United | — | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| AFC Wimbledon | — | Carabao Cup | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,80 |
| AFC Wimbledon | — | Carabao Cup | 3 | 90 | 0 | 0 | 6,90 |
| Colchester United | — | Carabao Cup | 2 | 135 | 0 | 0 | 6,40 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Alex Woodyard
- Alex Woodyard bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Alex Woodyard 33 tuổi (sinh ngày 16/11/1992), cao 175 cm.
- Alex Woodyard là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Alex Woodyard mang quốc tịch Anh.
- Alex Woodyard hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Alex Woodyard hiện khoác áo Folkestone Invicta, mang áo số 30 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Cập nhật lần cuối: 15:40 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.