
Isaiah Young
Tiền đạo ·
Arminia Bielefeld
CLB hiện tại của Isaiah Young
Theo dữ liệu chuyển nhượng, Isaiah Young gia nhập Arminia Bielefeld ngày 27/08/2024. Số áo hiện tại là 30. Dữ liệu định giá anh khoảng 290 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
- Câu lạc bộ
- Arminia Bielefeld
- Giải đấu
- Hạng Hai Đức
- Số áo
- 30
- Gia nhập
- 27/08/2024
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Isaiah Young
Mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức, Isaiah Young góp mặt 4 trận trong màu áo Arminia Bielefeld. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,83. Thời lượng trung bình mỗi trận là 17 phút.
- 4 Trận
- 68 Phút
- 0 Bàn thắng
- 1 Kiến tạo
- 0,22 xA
- 0 Sút
- 2 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,83 Điểm trung bình
Thông tin tiểu sử Isaiah Young
Ở tuổi 28, Isaiah Young đang là tiền đạo trong đội hình Arminia Bielefeld. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Mỹ. Isaiah Young chào đời 30/03/1998 và nay 28 tuổi.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 30/3/1998 (28 tuổi)
- Quốc tịch
- Mỹ
- Chiều cao
- 181 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 30
- CLB hiện tại
- Arminia Bielefeld
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Isaiah Young qua những trận gần nhất
Ở 3 trận ra sân gần nhất, Isaiah Young đạt điểm trung bình 6,83 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 20-09 | 1. FC Heidenheim | 2–2 | 26 | 0/0 | 6,7 |
| 11-09 | Darmstadt 98 | 2–1 | Không vào sân | — | — |
| 04-09 | FC St. Pauli | 2–2 | Không vào sân | — | — |
| 29-08 | 1. FC Nürnberg | 4–1 | 10 | 0/0 | 6,5 |
| 16-08 | Energie Cottbus | 3–0 | 21 | 0/0 | 7,3 |
Thống kê sự nghiệp Isaiah Young
Isaiah Young có tên trong danh sách thi đấu của Arminia Bielefeld nhiều nhất, 12 lần theo dữ liệu từng mùa. 75% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Arminia Bielefeld. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Arminia Bielefeld | 26/27 | Hạng Hai Đức | 5 | 42 | 0 | 1 | 6,87 |
| Rot-Weiss Essen | — | DFB Pokal | 3 | 207 | 0 | 0 | 6,30 |
| Rot-Weiss Essen | — | DFB Pokal | 1 | 120 | 0 | 0 | 7,10 |
| Arminia Bielefeld | — | DFB Pokal | 4 | 58 | 0 | 0 | 6,60 |
| Arminia Bielefeld | — | DFB Pokal | 2 | 58 | 1 | 0 | 7,35 |
| Arminia Bielefeld | 26/27 | DFB Pokal | 1 | 60 | 0 | 0 | 6,20 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Isaiah Young qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Isaiah Young là ngày 12/07/2019, khi anh từ SV Werder Bremen II U23 chuyển tới Royale Union Saint-Gilloise — năm anh tròn 21 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Arminia Bielefeld, nơi anh đến ngày 27/08/2024 từ Rot-Weiss Essen theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức, anh ra sân 4 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 bàn và 1 kiến tạo qua 12 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Arminia Bielefeld. Trong đội hình Arminia Bielefeld, anh mang áo số 30, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Anh cập bến Rot-Weiss Essen ngày 05/10/2020 từ SV Werder Bremen II U23 theo dạng chuyển nhượng tự do. Cộng mọi giải, anh có 4 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 26/27 ở Arminia Bielefeld tại Hạng Hai Đức, nơi anh đóng góp 1 kiến tạo. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 28 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 1 bàn và 1 kiến tạo qua 2 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 16 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Các thương vụ chuyển nhượng của Isaiah Young
Giá trị chuyển nhượng của Isaiah Young được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 290 nghìn EUR khi đang ở Arminia Bielefeld (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/9/2015 | Philadelphia Union Academy | — | Không công bố |
| 12/7/2019 | SV Werder Bremen II U23 | Royale Union Saint-Gilloise | Không công bố |
| 5/10/2020 | SV Werder Bremen II U23 | Rot-Weiss Essen | Tự do |
| 27/8/2024 | Rot-Weiss Essen | Arminia Bielefeld | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Isaiah Young
- Isaiah Young đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Arminia Bielefeld là CLB hiện tại của Isaiah Young, mang áo số 30 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Isaiah Young bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Isaiah Young 28 tuổi (sinh ngày 30/03/1998), cao 181 cm.
- Isaiah Young có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
- Ở mùa 26/27 tại Hạng Hai Đức, Isaiah Young ghi 0 bàn sau 4 trận và có 1 kiến tạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Hai Đức · Lịch thi đấu Arminia Bielefeld
Cập nhật lần cuối: 07:30 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.