Lukáš Hůlka — Hậu vệ, FC Slovan Liberec

Lukáš Hůlka

Trung vệ · FC Slovan Liberec

Lukáš Hůlka — FC Slovan Liberec

Chuyển nhượng và giá trị của Lukáš Hůlka

Lukáš Hůlka gia nhập Mladá Boleslav theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2013. Lượt liền trước trong hồ sơ: Mladá Boleslav sang FC Hradec Králové theo dạng cho mượn ngày 13/02/2017.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2013Mladá Boleslav U19Mladá BoleslavKhông công bố
13/2/2017Mladá BoleslavFC Hradec KrálovéCho mượn
30/6/2017FC Hradec KrálovéMladá BoleslavTrở lại sau cho mượn
1/7/2017Mladá BoleslavBohemians Praha 1905Cho mượn
30/6/2018Bohemians Praha 1905Mladá BoleslavCho mượn
4/1/2019Mladá BoleslavBohemians Praha 1905Trở lại sau cho mượn
1/7/2026Bohemians Praha 1905FC Slovan LiberecTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Lukáš Hůlka

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Lukáš Hůlka là ngày 01/07/2013, khi anh từ Mladá Boleslav U19 chuyển tới Mladá Boleslav — năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 01/07/2026, anh rời Bohemians Praha 1905 sang FC Slovan Liberec dưới dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại FC Slovan Liberec, anh khoác áo số 29 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2029.

Ở Mladá Boleslav, dữ liệu ghi cho anh 4 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 14/15 đến 16/17. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 14/15 ở Mladá Boleslav tại Cúp C2 Châu Âu, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 19 tuổi. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 6 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 14/15 tại Cúp C2 Châu Âu ở Mladá Boleslav, với 3 lần, năm anh tròn 19 tuổi.

Lukáš Hůlka đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Lukáš Hůlka thuộc biên chế FC Slovan Liberec, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 415 nghìn EUR (ước tính). Anh cập bến FC Slovan Liberec từ 01/07/2026.

Câu lạc bộ
FC Slovan Liberec
Số áo
29
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Thông tin tiểu sử Lukáš Hůlka

Lukáš Hůlka là hậu vệ 31 tuổi đang chơi cho FC Slovan Liberec. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là trung vệ.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
31/3/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Séc
Chiều cao
170 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
29
CLB hiện tại
FC Slovan Liberec
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp Lukáš Hůlka theo mùa

Lukáš Hůlka có tên trong danh sách thi đấu của Mladá Boleslav nhiều nhất, 4 lần theo dữ liệu từng mùa. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Mladá Boleslav14/15Cúp C2 Châu Âu3000
Mladá Boleslav16/17Cúp C2 Châu Âu1000
Bohemians Praha 190523/24Cúp C3 Châu Âu2000
Bohemians Praha 19052026Club Friendlies3000
FC Slovan Liberec2026Club Friendlies1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Lukáš Hůlka mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Lukáš Hůlka

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
27-03Bohemians Praha 19051–1Không vào sân—
17-01Wisła Płock0–1Không vào sân—
16-01Zirə FK1–3Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Lukáš Hůlka

Lukáš Hůlka bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Lukáš Hůlka 31 tuổi (sinh ngày 31/03/1995), cao 170 cm.
Lukáš Hůlka mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Lukáš Hůlka là Séc.
Lukáš Hůlka đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Lukáš Hůlka đang thuộc biên chế FC Slovan Liberec, mang áo số 29 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 21:51 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.