
Mads Hansen
Tiền vệ ·
IF Brommapojkarna
Mads Hansen từng chuyển tới đâu?
Mads Hansen gia nhập FC Midtjylland theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2021. Lượt liền trước trong hồ sơ: FC Midtjylland sang FC Nordsjælland ngày 31/01/2022, phí 2,0 triệu EUR.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2021 | Midtjylland U19 | FC Midtjylland | Không công bố |
| 31/1/2022 | FC Midtjylland | FC Nordsjælland | 2,0 triệu EUR |
| 30/1/2025 | FC Nordsjælland | SK Brann | 500 nghìn EUR |
| 8/2/2026 | SK Brann | IF Brommapojkarna | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Mads Hansen
Số liệu theo mùa của Mads Hansen bắt đầu từ mùa 19/20 cùng FC Midtjylland, năm anh tròn 17 tuổi. Chặng hiện tại gắn với IF Brommapojkarna, nơi anh đến ngày 08/02/2026 từ SK Brann. Ở mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển, anh ghi 7 bàn sau 18 trận ra sân. Hồ sơ hiện tại ở IF Brommapojkarna ghi anh khoác áo số 9 và có hợp đồng tới 31/12/2028.
Ở mùa 19/20 tại VĐQG Đan Mạch, anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2021, khi anh rời Midtjylland U19 sang FC Midtjylland, năm anh tròn 19 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 1 bàn qua 20 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo FC Midtjylland. Số liệu ở đội này trải từ mùa 19/20 đến mùa 21/22. Anh cập bến FC Nordsjælland ngày 31/01/2022 từ FC Midtjylland, phí 2,0 triệu EUR. Cộng mọi giải, anh có 7 bàn cùng 3 kiến tạo sau 94 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 21/22 tại VĐQG Đan Mạch cùng FC Nordsjælland, khi anh ghi 2 bàn, năm anh bước sang tuổi 19. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 15 bàn cùng 9 kiến tạo qua 4 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 175 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển ở IF Brommapojkarna là mùa cao nhất trong dữ liệu với 7 bàn và 6 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 24.
Mads Hansen đang khoác áo đội nào?
Mads Hansen đang khoác áo IF Brommapojkarna ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 08/02/2026. IF Brommapojkarna hiện thi đấu tại VĐQG Thuỵ Điển theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- IF Brommapojkarna
- Giải đấu
- VĐQG Thuỵ Điển
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 08/02/2026
- Hợp đồng đến
- 31/12/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Mads Hansen: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Mads Hansen mang áo số 9 của IF Brommapojkarna và chơi ở vị trí tiền vệ. Hợp đồng với IF Brommapojkarna được ghi nhận đến 31/12/2028.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 28/7/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Đan Mạch
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- IF Brommapojkarna
- Hợp đồng đến
- 31/12/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 2026 của Mads Hansen
Thống kê mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển của Mads Hansen: 18 trận, 7 bàn, 6 kiến tạo. Chỉ số bàn thắng kỳ vọng (xG) mùa này là 1,42.
- 18 Trận
- 1565 Phút
- 7 Bàn thắng
- 6 Kiến tạo
- 1,42 xG
- 39 Sút
- 29 Đường chuyền quyết định
- 3 Thẻ vàng
- 2 Thẻ đỏ
- 7,35 Điểm trung bình
Mads Hansen thi đấu thế nào gần đây?
Mads Hansen có 453 phút thi đấu ở 5 trận ra sân gần nhất, đóng góp 2 bàn. Trung bình các trận đó, anh đạt 7,40 điểm.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | IFK Göteborg | 0–1 | 90 | 0/0 | 7,0 |
| 13-09 | Hammarby IF | 3–1 | 94 | 1/0 | 7,8 |
| 06-09 | IF Elfsborg | 2–1 | 89 | 0/0 | 7,2 |
| 31-08 | GAIS | 4–0 | 90 | 0/0 | 6,3 |
| 23-08 | Degerfors IF | 2–0 | 90 | 1/0 | 8,7 |
Sự nghiệp Mads Hansen theo mùa
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Mads Hansen là 19/20 tại FC Midtjylland. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 15 bàn và 175 trận có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| IF Brommapojkarna | 2026 | VĐQG Thuỵ Điển | 17 | 1475 | 7 | 6 | 7,37 |
| FC Midtjylland | 21/22 | Cúp C2 Châu Âu | 5 | 12 | 0 | 0 | 6,20 |
| SK Brann | 25/26 | Cúp C2 Châu Âu | 12 | 52 | 0 | 0 | 6,50 |
| SK Brann | 25/26 | Cúp C1 Châu Âu | 2 | 28 | 0 | 0 | 6,65 |
| FC Midtjylland | 21/22 | Cúp C1 Châu Âu | 4 | 78 | 0 | 0 | 6,57 |
| FC Midtjylland | 19/20 | VĐQG Đan Mạch | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Nordsjælland | 21/22 | VĐQG Đan Mạch | 15 | 1046 | 2 | 1 | 6,75 |
| FC Midtjylland | 21/22 | VĐQG Đan Mạch | 10 | 76 | 1 | 0 | 6,60 |
| FC Nordsjælland | 22/23 | VĐQG Đan Mạch | 32 | 1304 | 2 | 1 | 6,90 |
| FC Nordsjælland | 23/24 | VĐQG Đan Mạch | 24 | 837 | 2 | 1 | 6,89 |
| FC Nordsjælland | 24/25 | VĐQG Đan Mạch | 17 | 208 | 1 | 0 | 6,82 |
| FC Nordsjælland | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 17 | 0 | 0 | 6,60 |
| IF Brommapojkarna | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| SK Brann | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| SK Brann | 2025 | VĐQG Na Uy | 30 | 730 | 0 | 0 | 6,68 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Mads Hansen
- Mads Hansen đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Mads Hansen hiện khoác áo IF Brommapojkarna, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Mads Hansen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mads Hansen 24 tuổi (sinh ngày 28/07/2002), cao 188 cm.
- Thành tích ghi bàn của Mads Hansen mùa 2026 ra sao?
- Mads Hansen ra sân 18 trận mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển và ghi 7 bàn và có 6 kiến tạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Thuỵ Điển · Lịch thi đấu IF Brommapojkarna
Cập nhật lần cuối: 10:20 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.